Dodgerbet >
Russian Cup Table
Russian Cup
Những trận đấu: 157
Đội nhà: 80 (51%)Đội khách: 64 (41%)
Hòa: 13 (8%)
OVER/UNDER
OVER 1,5: 110 (70%)OVER 2,5: 81 (52%)
OVER 3,5: 34 (22%)
Đội nhà
OVER 0,5: 122 (78%)OVER 1,5: 60 (38%)
OVER 2,5: 22 (14%)
Đội khách
OVER 0,5: 102 (65%)OVER 1,5: 57 (36%)
OVER 2,5: 28 (18%)
Next matches Russian Cup
1.5. 15:00
Dinamo Moskva
vs.
Spartak Moskva
1.5. 15:00
Dinamo Moskva
Spartak Moskva
Spartak Moskva
2.5. 16:15
CSKA Moskva
vs.
Zenit
2.5. 16:15
CSKA Moskva
Zenit
Zenit
2.5. 16:15
Rostov
vs.
Baltika
2.5. 16:15
Rostov
Baltika
Baltika
14.5. 00:00
TBC
vs.
TBC
14.5. 00:00
TBC
TBC
TBC
15.5. 17:45
Zenit
vs.
CSKA Moskva
15.5. 17:45
Zenit
CSKA Moskva
CSKA Moskva
2.6. 00:00
TBC
vs.
TBC
2.6. 00:00
TBC
TBC
TBC
Bảng đầy đủ (Premier League Path - Group Stage)
1.
CSKA Moskva
6
4
0
2
13:6
7
12
1.
CSKA Moskva
12
13:6
6
2.
Orenburg
6
4
0
2
7:10
-3
12
2.
Orenburg
12
7:10
6
3.
Sochi
6
2
0
4
7:8
-1
6
3.
Sochi
6
7:8
6
4.
Fakel
6
2
0
4
5:8
-3
6
4.
Fakel
6
5:8
6
1.
Lokomotiv Moskva
6
4
0
2
10:5
5
12
1.
Lokomotiv Moskva
12
10:5
6
2.
Ural
6
3
0
3
7:6
1
9
2.
Ural
9
7:6
6
3.
Rostov
6
3
1
2
7:7
0
10
3.
Rostov
10
7:7
6
4.
Rubin Kazan
6
1
1
4
3:9
-6
4
4.
Rubin Kazan
4
3:9
6
1.
Zenit
6
5
0
1
10:5
5
15
1.
Zenit
15
10:5
6
2.
Baltika
6
4
0
2
12:7
5
12
2.
Baltika
12
12:7
6
3.
Akhmat Grozny
6
2
0
4
10:13
-3
6
3.
Akhmat Grozny
6
10:13
6
4.
Krylya Sovetov
6
1
0
5
5:12
-7
3
4.
Krylya Sovetov
3
5:12
6
1.
Spartak Moskva
6
4
0
2
16:12
4
12
1.
Spartak Moskva
12
16:12
6
2.
Krasnodar
6
4
0
2
13:9
4
12
2.
Krasnodar
12
13:9
6
3.
Dinamo Moskva
6
3
1
2
12:11
1
10
3.
Dinamo Moskva
10
12:11
6
4.
FK Nizjni Novgorod
6
0
1
5
6:15
-9
1
4.
FK Nizjni Novgorod
1
6:15
6
Cảm nhận trận đấu Russian Cup
17.4. 16:30
Zenit
0:0 (0-0)
Spartak Moskva
17.4.
16:30
16:30
Zenit
Spartak Moskva
Spartak Moskva
0
0
0
17.4. 14:00
Ural
1:3 (1-0)
Rostov
17.4.
14:00
14:00
Ural
Rostov
Rostov
1
3
3
17.4. 14:00
Orenburg
2:4 (0-1)
Dinamo Moskva
17.4.
14:00
14:00
Orenburg
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
2
4
4
16.4. 16:30
CSKA Moskva
2:0 (2-0)
Baltika
16.4.
16:30
16:30
CSKA Moskva
Baltika
Baltika
2
0
0
4.4. 16:30
Akhmat Grozny
0:1 (0-0)
Orenburg
4.4.
16:30
16:30
Akhmat Grozny
Orenburg
Orenburg
0
1
1
3.4. 17:30
Spartak Moskva
1:2 (1-0)
Zenit
3.4.
17:30
17:30
Spartak Moskva
Zenit
Zenit
1
2
2
3.4. 15:15
Baltika
0:1 (0-1)
CSKA Moskva
3.4.
15:15
15:15
Baltika
CSKA Moskva
CSKA Moskva
0
1
1
3.4. 13:00
Ural
1:0 (1-0)
Lokomotiv Moskva
3.4.
13:00
13:00
Ural
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
1
0
0
2.4. 17:00
Khimki
0:0 (0-0)
Rostov
2.4.
17:00
17:00
Khimki
Rostov
Rostov
0
0
0
2.4. 14:30
SKA Khabarovsk
1:2 (0-1)
Dinamo Moskva
2.4.
14:30
14:30
SKA Khabarovsk
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
1
2
2
14.3. 15:00
Spartak Moskva
3:1 (1-1)
Orenburg
14.3.
15:00
15:00
Spartak Moskva
Orenburg
Orenburg
3
1
1
14.3. 15:00
Lokomotiv Moskva
1:1 (1-0)
Baltika
14.3.
15:00
15:00
Lokomotiv Moskva
Baltika
Baltika
1
1
1
14.3. 12:30
SKA Khabarovsk
1:1 (0-1)
Sochi
14.3.
12:30
12:30
SKA Khabarovsk
Sochi
Sochi
1
1
1
13.3. 17:15
Zenit
2:0 (2-0)
Dinamo Moskva
13.3.
17:15
17:15
Zenit
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
2
0
0
13.3. 15:00
Rodina Moskva
1:1 (1-0)
Ural
13.3.
15:00
15:00
Rodina Moskva
Ural
Ural
1
1
1
13.3. 12:30
Volgar Astrakhan
1:2 (0-1)
Akhmat Grozny
13.3.
12:30
12:30
Volgar Astrakhan
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
1
2
2
12.3. 17:15
CSKA Moskva
2:0 (0-0)
Rostov
12.3.
17:15
17:15
CSKA Moskva
Rostov
Rostov
2
0
0
12.3. 15:00
Khimki
2:0 (1-0)
Krasnodar
12.3.
15:00
15:00
Khimki
Krasnodar
Krasnodar
2
0
0
29.11. 15:15
Dinamo Moskva
1:0 (0-0)
Zenit
29.11.
15:15
15:15
Dinamo Moskva
Zenit
Zenit
1
0
0
29.11. 15:15
Rostov
1:1 (1-1)
CSKA Moskva
29.11.
15:15
15:15
Rostov
CSKA Moskva
CSKA Moskva
1
1
1
29.11. 13:00
Orenburg
1:0 (1-0)
Spartak Moskva
29.11.
13:00
13:00
Orenburg
Spartak Moskva
Spartak Moskva
1
0
0
28.11. 15:15
Baltika
2:2 (0-1)
Lokomotiv Moskva
28.11.
15:15
15:15
Baltika
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
2
2
2
2.11. 17:45
Dinamo Moskva
2:1 (1-1)
FK Nizjni Novgorod
2.11.
17:45
17:45
Dinamo Moskva
FK Nizjni Novgorod
FK Nizjni Novgorod
2
1
1
2.11. 17:45
Rostov
2:1 (1-0)
Ural
2.11.
17:45
17:45
Rostov
Ural
Ural
2
1
1
2.11. 15:30
CSKA Moskva
3:1 (2-1)
Orenburg
2.11.
15:30
15:30
CSKA Moskva
Orenburg
Orenburg
3
1
1
2.11. 13:00
Akron
0:1 (0-0)
Volgar Astrakhan
2.11.
13:00
13:00
Akron
Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
0
1
1
1.11. 17:45
Spartak Moskva
2:3 (2-1)
Krasnodar
1.11.
17:45
17:45
Spartak Moskva
Krasnodar
Krasnodar
2
3
3
1.11. 15:30
Lokomotiv Moskva
3:0 (3-0)
Rubin Kazan
1.11.
15:30
15:30
Lokomotiv Moskva
Rubin Kazan
Rubin Kazan
3
0
0
1.11. 15:30
Sochi
2:0 (2-0)
Fakel
1.11.
15:30
15:30
Sochi
Fakel
Fakel
2
0
0
1.11. 13:00
Khimki
4:0 (1-0)
Dinamo Vladivostok
1.11.
13:00
13:00
Khimki
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
4
0
0
1.11. 12:00
Rodina Moskva
3:0 (2-0)
Chernomorets
1.11.
12:00
12:00
Rodina Moskva
Chernomorets
Chernomorets
3
0
0
1.11. 11:00
Forte Taganrog
0:2 (0-1)
SKA Khabarovsk
1.11.
11:00
11:00
Forte Taganrog
SKA Khabarovsk
SKA Khabarovsk
0
2
2
31.10. 17:30
Baltika
4:1 (1-1)
Akhmat Grozny
31.10.
17:30
17:30
Baltika
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
4
1
1
31.10. 16:30
Zenit
1:0 (0-0)
Krylya Sovetov
31.10.
16:30
16:30
Zenit
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
1
0
0
19.10. 16:00
Arsenal Tula
1:2 (1-0)
Rodina Moskva
19.10.
16:00
16:00
Arsenal Tula
Rodina Moskva
Rodina Moskva
1
2
2
19.10. 13:30
Akron
3:0 (1-0)
Shinnik
19.10.
13:30
13:30
Akron
Shinnik
Shinnik
3
0
0
18.10. 16:00
Chernomorets
1:0 (0-0)
KAMAZ
18.10.
16:00
16:00
Chernomorets
KAMAZ
KAMAZ
1
0
0
18.10. 16:00
Khimki
1:0 (1-0)
Ufa
18.10.
16:00
16:00
Khimki
Ufa
Ufa
1
0
0
18.10. 14:00
Neftekhimik
0:2 (0-1)
Forte Taganrog
18.10.
14:00
14:00
Neftekhimik
Forte Taganrog
Forte Taganrog
0
2
2
18.10. 13:00
Volgar Astrakhan
1:0 (0-0)
Yenisey
18.10.
13:00
13:00
Volgar Astrakhan
Yenisey
Yenisey
1
0
0
18.10. 09:00
Dinamo Vladivostok
1:0 (0-0)
Rotor Volgograd
18.10.
09:00
09:00
Dinamo Vladivostok
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
1
0
0
17.10. 09:00
SKA Khabarovsk
2:0 (1-0)
Amkar Perm'
17.10.
09:00
09:00
SKA Khabarovsk
Amkar Perm'
Amkar Perm'
2
0
0
4.10. 14:15
Krasnodar
3:0 (1-0)
FK Nizjni Novgorod
4.10.
14:15
14:15
Krasnodar
FK Nizjni Novgorod
FK Nizjni Novgorod
3
0
0
4.10. 13:45
Dinamo Moskva
3:0 (2-0)
Spartak Moskva
4.10.
13:45
13:45
Dinamo Moskva
Spartak Moskva
Spartak Moskva
3
0
0
4.10. 12:00
Sochi
1:2 (1-1)
Orenburg
4.10.
12:00
12:00
Sochi
Orenburg
Orenburg
1
2
2
4.10. 11:30
Fakel
2:1 (0-0)
CSKA Moskva
4.10.
11:30
11:30
Fakel
CSKA Moskva
CSKA Moskva
2
1
1
4.10. 09:30
Krylya Sovetov
0:3 (0-2)
Akhmat Grozny
4.10.
09:30
09:30
Krylya Sovetov
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
0
3
3
3.10. 14:15
Zenit
2:1 (1-1)
Baltika
3.10.
14:15
14:15
Zenit
Baltika
Baltika
2
1
1
3.10. 14:15
Lokomotiv Moskva
3:1 (2-0)
Rostov
3.10.
14:15
14:15
Lokomotiv Moskva
Rostov
Rostov
3
1
1
3.10. 12:00
Ural
2:0 (1-0)
Rubin Kazan
3.10.
12:00
12:00
Ural
Rubin Kazan
Rubin Kazan
2
0
0
28.9. 13:30
2Drots
0:2 (0-1)
Khimki
28.9.
13:30
13:30
2Drots
Khimki
Khimki
0
2
2
27.9. 16:00
Tekstilshchik
1:3 (0-1)
Rodina Moskva
27.9.
16:00
16:00
Tekstilshchik
Rodina Moskva
Rodina Moskva
1
3
3
27.9. 16:00
Rotor Volgograd
1:0 (0-0)
Alaniya Vladikavkaz
27.9.
16:00
16:00
Rotor Volgograd
Alaniya Vladikavkaz
Alaniya Vladikavkaz
1
0
0
27.9. 16:00
Saturn Ramenskoye
1:2 (0-2)
Arsenal Tula
27.9.
16:00
16:00
Saturn Ramenskoye
Arsenal Tula
Arsenal Tula
1
2
2
27.9. 15:30
KAMAZ
1:0 (0-0)
Leningradets
27.9.
15:30
15:30
KAMAZ
Leningradets
Leningradets
1
0
0
27.9. 15:30
Luki-Energiya
1:2 (0-0)
Yenisey
27.9.
15:30
15:30
Luki-Energiya
Yenisey
Yenisey
1
2
2
27.9. 15:00
Znamya Truda
1:3 (0-2)
Volgar Astrakhan
27.9.
15:00
15:00
Znamya Truda
Volgar Astrakhan
Volgar Astrakhan
1
3
3
27.9. 15:00
Dinamo Bryansk
1:3 (0-1)
Shinnik
27.9.
15:00
15:00
Dinamo Bryansk
Shinnik
Shinnik
1
3
3
27.9. 13:30
Amkar Perm'
2:1 (1-1)
Urozhay
27.9.
13:30
13:30
Amkar Perm'
Urozhay
Urozhay
2
1
1
27.9. 13:30
SKA Rostov
0:3 (0-0)
Neftekhimik
27.9.
13:30
13:30
SKA Rostov
Neftekhimik
Neftekhimik
0
3
3
27.9. 13:00
Forte Taganrog
1:0 (1-0)
Makhachkala
27.9.
13:00
13:00
Forte Taganrog
Makhachkala
Makhachkala
1
0
0
27.9. 11:00
Biolog
1:2 (0-2)
Chernomorets
27.9.
11:00
11:00
Biolog
Chernomorets
Chernomorets
1
2
2
27.9. 10:00
Ryazan
1:6 (0-3)
Akron
27.9.
10:00
10:00
Ryazan
Akron
Akron
1
6
6
27.9. 09:30
SKA Khabarovsk
2:1 (1-1)
Sokol Saratov
27.9.
09:30
09:30
SKA Khabarovsk
Sokol Saratov
Sokol Saratov
2
1
1
27.9. 09:00
Dinamo Vladivostok
2:0 (2-0)
Tyumen
27.9.
09:00
09:00
Dinamo Vladivostok
Tyumen
Tyumen
2
0
0
26.9. 13:30
Ufa
2:1 (0-0)
Torpedo Moskva
26.9.
13:30
13:30
Ufa
Torpedo Moskva
Torpedo Moskva
2
1
1
21.9. 14:15
Orenburg
1:0 (0-0)
Fakel
21.9.
14:15
14:15
Orenburg
Fakel
Fakel
1
0
0
20.9. 14:15
Akhmat Grozny
3:4 (2-3)
Zenit
20.9.
14:15
14:15
Akhmat Grozny
Zenit
Zenit
3
4
4
20.9. 14:15
Rubin Kazan
1:1 (0-1)
Rostov
20.9.
14:15
14:15
Rubin Kazan
Rostov
Rostov
1
1
1
20.9. 12:00
Ural
1:0 (0-0)
Lokomotiv Moskva
20.9.
12:00
12:00
Ural
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
1
0
0
20.9. 12:00
CSKA Moskva
2:1 (0-1)
Sochi
20.9.
12:00
12:00
CSKA Moskva
Sochi
Sochi
2
1
1
19.9. 14:15
FK Nizjni Novgorod
0:3 (0-1)
Spartak Moskva
19.9.
14:15
14:15
FK Nizjni Novgorod
Spartak Moskva
Spartak Moskva
0
3
3
19.9. 14:15
Baltika
1:2 (0-1)
Krylya Sovetov
19.9.
14:15
14:15
Baltika
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
1
2
2
19.9. 12:00
Krasnodar
2:1 (0-1)
Dinamo Moskva
19.9.
12:00
12:00
Krasnodar
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
2
1
1
14.9. 13:30
Amkar Perm'
1:0 (1-0)
Chelyabinsk
14.9.
13:30
13:30
Amkar Perm'
Chelyabinsk
Chelyabinsk
1
0
0
13.9. 16:30
Veles
1:2 (0-1)
Znamya Truda
13.9.
16:30
16:30
Veles
Znamya Truda
Znamya Truda
1
2
2
13.9. 16:00
Saturn Ramenskoye
1:0 (0-0)
Khimik-Avgust
13.9.
16:00
16:00
Saturn Ramenskoye
Khimik-Avgust
Khimik-Avgust
1
0
0
13.9. 15:30
Luki-Energiya
1:0 (0-0)
FK Dinamo St. Petersburg
13.9.
15:30
15:30
Luki-Energiya
FK Dinamo St. Petersburg
FK Dinamo St. Petersburg
1
0
0
13.9. 15:00
Dinamo Bryansk
1:0 (0-0)
Kaluga
13.9.
15:00
15:00
Dinamo Bryansk
Kaluga
Kaluga
1
0
0
13.9. 14:15
Volga Ulyanovsk
0:1 (0-0)
Ufa
13.9.
14:15
14:15
Volga Ulyanovsk
Ufa
Ufa
0
1
1
13.9. 14:00
Druzhba
1:2 (0-1)
SKA Rostov
13.9.
14:00
14:00
Druzhba
SKA Rostov
SKA Rostov
1
2
2
13.9. 14:00
Rotor Volgograd
3:0 (0-0)
Legion Dynamo
13.9.
14:00
14:00
Rotor Volgograd
Legion Dynamo
Legion Dynamo
3
0
0
13.9. 13:30
Forte Taganrog
2:1 (1-1)
Salyut Belgorod
13.9.
13:30
13:30
Forte Taganrog
Salyut Belgorod
Salyut Belgorod
2
1
1
13.9. 13:00
Khimik Dzerzhinsk
1:2 (0-0)
Ryazan
13.9.
13:00
13:00
Khimik Dzerzhinsk
Ryazan
Ryazan
1
2
2
13.9. 13:00
Biolog
1:0 (0-0)
Dinamo Stavropol'
13.9.
13:00
13:00
Biolog
Dinamo Stavropol'
Dinamo Stavropol'
1
0
0
13.9. 12:00
Dinamo Vologda
1:2 (0-1)
Tekstilshchik
13.9.
12:00
12:00
Dinamo Vologda
Tekstilshchik
Tekstilshchik
1
2
2
13.9. 09:00
Dinamo Vladivostok
1:0 (0-0)
Dinamo Barnaul
13.9.
09:00
09:00
Dinamo Vladivostok
Dinamo Barnaul
Dinamo Barnaul
1
0
0
4.9. 11:00
Dinamo Kirov
0:2 (0-1)
2Drots
4.9.
11:00
11:00
Dinamo Kirov
2Drots
2Drots
0
2
2
30.8. 16:30
Rostov
2:1 (2-0)
Lokomotiv Moskva
30.8.
16:30
16:30
Rostov
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
2
1
1
30.8. 16:30
Baltika
1:0 (1-0)
Zenit
30.8.
16:30
16:30
Baltika
Zenit
Zenit
1
0
0
30.8. 14:15
Sochi
0:1 (0-0)
CSKA Moskva
30.8.
14:15
14:15
Sochi
CSKA Moskva
CSKA Moskva
0
1
1
30.8. 14:15
Akhmat Grozny
3:1 (1-0)
Krylya Sovetov
30.8.
14:15
14:15
Akhmat Grozny
Krylya Sovetov
Krylya Sovetov
3
1
1
29.8. 16:30
FK Nizjni Novgorod
0:1 (0-0)
Krasnodar
29.8.
16:30
16:30
FK Nizjni Novgorod
Krasnodar
Krasnodar
0
1
1
29.8. 16:30
Spartak Moskva
4:1 (4-0)
Dinamo Moskva
29.8.
16:30
16:30
Spartak Moskva
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
4
1
1
29.8. 14:15
Fakel
0:1 (0-0)
Orenburg
29.8.
14:15
14:15
Fakel
Orenburg
Orenburg
0
1
1
29.8. 12:00
Rubin Kazan
2:1 (2-1)
Ural
29.8.
12:00
12:00
Rubin Kazan
Ural
Ural
2
1
1
23.8. 16:00
FK Dinamo St. Petersburg
3:2 (1-1)
Zvezda Sint Petersburg
23.8.
16:00
16:00
FK Dinamo St. Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
Zvezda Sint Petersburg
3
2
2
23.8. 16:00
Murom
1:3 (1-2)
2Drots
23.8.
16:00
16:00
Murom
2Drots
2Drots
1
3
3
23.8. 16:00
Znamya Truda
3:1 (1-0)
Zorkiy
23.8.
16:00
16:00
Znamya Truda
Zorkiy
Zorkiy
3
1
1
23.8. 16:00
Peresvet
2:5 (1-1)
Veles
23.8.
16:00
16:00
Peresvet
Veles
Veles
2
5
5
23.8. 15:00
Universitet Ulyanovsk
0:6 (0-0)
Volga Ulyanovsk
23.8.
15:00
15:00
Universitet Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
Volga Ulyanovsk
0
6
6
23.8. 15:00
Torpedo Vladimir
1:2 (0-1)
Khimik Dzerzhinsk
23.8.
15:00
15:00
Torpedo Vladimir
Khimik Dzerzhinsk
Khimik Dzerzhinsk
1
2
2
23.8. 15:00
Akademiya Tambov
1:3 (0-2)
Dinamo Bryansk
23.8.
15:00
15:00
Akademiya Tambov
Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
1
3
3
23.8. 15:00
Metallurg Lipetsk
1:2 (0-1)
Forte Taganrog
23.8.
15:00
15:00
Metallurg Lipetsk
Forte Taganrog
Forte Taganrog
1
2
2
23.8. 15:00
Druzhba
2:0 (1-0)
Kuban Kholding
23.8.
15:00
15:00
Druzhba
Kuban Kholding
Kuban Kholding
2
0
0
23.8. 15:00
Dinamo Stavropol'
1:0 (0-0)
Spartak Nal'chik
23.8.
15:00
15:00
Dinamo Stavropol'
Spartak Nal'chik
Spartak Nal'chik
1
0
0
23.8. 14:00
Luki-Energiya
3:0 (1-0)
Tver
23.8.
14:00
14:00
Luki-Energiya
Tver
Tver
3
0
0
23.8. 14:00
Kvant
0:2 (0-1)
Kaluga
23.8.
14:00
14:00
Kvant
Kaluga
Kaluga
0
2
2
23.8. 14:00
Salyut Belgorod
2:0 (2-0)
Avangard Kursk
23.8.
14:00
14:00
Salyut Belgorod
Avangard Kursk
Avangard Kursk
2
0
0
23.8. 14:00
SKA Rostov
2:1 (1-0)
Chayka
23.8.
14:00
14:00
SKA Rostov
Chayka
Chayka
2
1
1
23.8. 14:00
Mashuk-KMV
0:1 (0-1)
Biolog
23.8.
14:00
14:00
Mashuk-KMV
Biolog
Biolog
0
1
1
23.8. 13:30
Dinamo Vologda
1:0 (0-0)
Spartak Kostroma
23.8.
13:30
13:30
Dinamo Vologda
Spartak Kostroma
Spartak Kostroma
1
0
0
23.8. 13:00
Ufa
1:0 (0-0)
Nosta
23.8.
13:00
13:00
Ufa
Nosta
Nosta
1
0
0
23.8. 13:00
Legion Dynamo
1:0 (0-0)
Pobeda
23.8.
13:00
13:00
Legion Dynamo
Pobeda
Pobeda
1
0
0
23.8. 11:00
Irkutsk
0:0 (0-0)
Dinamo Vladivostok
23.8.
11:00
11:00
Irkutsk
Dinamo Vladivostok
Dinamo Vladivostok
0
0
0
23.8. 11:00
Khimik-Avgust
2:1 (1-0)
Zenit Penza
23.8.
11:00
11:00
Khimik-Avgust
Zenit Penza
Zenit Penza
2
1
1
23.8. 11:00
Chertanovo
0:1 (0-1)
Dinamo Kirov
23.8.
11:00
11:00
Chertanovo
Dinamo Kirov
Dinamo Kirov
0
1
1
23.8. 10:00
Dinamo Barnaul
3:2 (1-0)
Novosibirsk
23.8.
10:00
10:00
Dinamo Barnaul
Novosibirsk
Novosibirsk
3
2
2
22.8. 16:00
Tekstilshchik
1:0 (0-0)
Amkal
22.8.
16:00
16:00
Tekstilshchik
Amkal
Amkal
1
0
0
22.8. 14:00
Astrakhan
0:1 (0-1)
Rotor Volgograd
22.8.
14:00
14:00
Astrakhan
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
0
1
1
22.8. 13:30
Chelyabinsk
1:0 (0-0)
Irtysh
22.8.
13:30
13:30
Chelyabinsk
Irtysh
Irtysh
1
0
0
22.8. 13:30
Sakhalinets
0:2 (0-0)
Saturn Ramenskoye
22.8.
13:30
13:30
Sakhalinets
Saturn Ramenskoye
Saturn Ramenskoye
0
2
2
22.8. 12:00
Torpedo Miass
0:1 (0-0)
Amkar Perm'
22.8.
12:00
12:00
Torpedo Miass
Amkar Perm'
Amkar Perm'
0
1
1
22.8. 10:00
Ryazan
2:1 (1-0)
Kosmos Dolgoprudny
22.8.
10:00
10:00
Ryazan
Kosmos Dolgoprudny
Kosmos Dolgoprudny
2
1
1
10.8. 17:00
Akhmat Grozny
0:2 (0-1)
Baltika
10.8.
17:00
17:00
Akhmat Grozny
Baltika
Baltika
0
2
2
9.8. 17:45
Dinamo Moskva
4:3 (2-1)
Krasnodar
9.8.
17:45
17:45
Dinamo Moskva
Krasnodar
Krasnodar
4
3
3
9.8. 15:30
CSKA Moskva
0:2 (0-1)
Fakel
9.8.
15:30
15:30
CSKA Moskva
Fakel
Fakel
0
2
2
9.8. 15:30
Krylya Sovetov
0:1 (0-0)
Zenit
9.8.
15:30
15:30
Krylya Sovetov
Zenit
Zenit
0
1
1
9.8. 13:15
Orenburg
2:0 (2-0)
Sochi
9.8.
13:15
13:15
Orenburg
Sochi
Sochi
2
0
0
8.8. 17:45
Spartak Moskva
5:4 (3-1)
FK Nizjni Novgorod
8.8.
17:45
17:45
Spartak Moskva
FK Nizjni Novgorod
FK Nizjni Novgorod
5
4
4
8.8. 15:30
Rubin Kazan
0:1 (0-0)
Lokomotiv Moskva
8.8.
15:30
15:30
Rubin Kazan
Lokomotiv Moskva
Lokomotiv Moskva
0
1
1
8.8. 13:15
Ural
1:0 (1-0)
Rostov
8.8.
13:15
13:15
Ural
Rostov
Rostov
1
0
0
2.8. 16:30
2Drots
2:0 (0-0)
Sakhalin
2.8.
16:30
16:30
2Drots
Sakhalin
Sakhalin
2
0
0
2.8. 16:00
Pskov 747
2:3 (1-1)
Luki-Energiya
2.8.
16:00
16:00
Pskov 747
Luki-Energiya
Luki-Energiya
2
3
3
2.8. 16:00
Kirovets GUTID
0:1 (0-0)
FK Dinamo St. Petersburg
2.8.
16:00
16:00
Kirovets GUTID
FK Dinamo St. Petersburg
FK Dinamo St. Petersburg
0
1
1
2.8. 15:30
FShM Torpedo
0:0 (0-0)
Peresvet
2.8.
15:30
15:30
FShM Torpedo
Peresvet
Peresvet
0
0
0
2.8. 15:00
Universitet Ulyanovsk
1:1 (0-0)
OES Dimitrovgrad
2.8.
15:00
15:00
Universitet Ulyanovsk
OES Dimitrovgrad
OES Dimitrovgrad
1
1
1
2.8. 15:00
Kolomna
0:7 (0-3)
Kvant
2.8.
15:00
15:00
Kolomna
Kvant
Kvant
0
7
7
2.8. 14:30
Atom Novovoronezh
1:2 (0-0)
Akademiya Tambov
2.8.
14:30
14:30
Atom Novovoronezh
Akademiya Tambov
Akademiya Tambov
1
2
2
2.8. 14:30
Ivanovskoye
0:3 (0-1)
Mashuk-KMV
2.8.
14:30
14:30
Ivanovskoye
Mashuk-KMV
Mashuk-KMV
0
3
3
2.8. 14:00
Ilpar
1:3 (0-2)
Torpedo Miass
2.8.
14:00
14:00
Ilpar
Torpedo Miass
Torpedo Miass
1
3
3
2.8. 14:00
Tver
2:1 (1-0)
Elektron VN
2.8.
14:00
14:00
Tver
Elektron VN
Elektron VN
2
1
1
2.8. 14:00
Pioner
3:3 (0-0)
Druzhba
2.8.
14:00
14:00
Pioner
Druzhba
Druzhba
3
3
3
2.8. 13:30
Dinamo Kirov
2:0 (0-0)
Kompozit
2.8.
13:30
13:30
Dinamo Kirov
Kompozit
Kompozit
2
0
0
2.8. 13:30
Rodina Media
0:3 (0-1)
Dinamo Vologda
2.8.
13:30
13:30
Rodina Media
Dinamo Vologda
Dinamo Vologda
0
3
3
2.8. 13:00
Nosta
1:0 (0-0)
Uralets NT
2.8.
13:00
13:00
Nosta
Uralets NT
Uralets NT
1
0
0
2.8. 11:30
Temp Barnaul
0:3 (0-0)
Dinamo Barnaul
2.8.
11:30
11:30
Temp Barnaul
Dinamo Barnaul
Dinamo Barnaul
0
3
3
2.8. 10:00
Strogino
2:3 (1-0)
Znamya Truda
2.8.
10:00
10:00
Strogino
Znamya Truda
Znamya Truda
2
3
3
1.8. 16:30
Amkal
3:2 (1-1)
Znamya Noginsk
1.8.
16:30
16:30
Amkal
Znamya Noginsk
Znamya Noginsk
3
2
2
27.7. 17:00
Krasnodar
1:2 (0-1)
Spartak Moskva
27.7.
17:00
17:00
Krasnodar
Spartak Moskva
Spartak Moskva
1
2
2
26.7. 17:45
Rostov
1:0 (0-0)
Rubin Kazan
26.7.
17:45
17:45
Rostov
Rubin Kazan
Rubin Kazan
1
0
0
26.7. 15:30
Fakel
1:3 (1-2)
Sochi
26.7.
15:30
15:30
Fakel
Sochi
Sochi
1
3
3
26.7. 15:30
Krylya Sovetov
2:3 (1-0)
Baltika
26.7.
15:30
15:30
Krylya Sovetov
Baltika
Baltika
2
3
3
26.7. 13:15
Orenburg
0:6 (0-4)
CSKA Moskva
26.7.
13:15
13:15
Orenburg
CSKA Moskva
CSKA Moskva
0
6
6
25.7. 17:45
Zenit
2:0 (1-0)
Akhmat Grozny
25.7.
17:45
17:45
Zenit
Akhmat Grozny
Akhmat Grozny
2
0
0
25.7. 15:30
Lokomotiv Moskva
2:1 (1-1)
Ural
25.7.
15:30
15:30
Lokomotiv Moskva
Ural
Ural
2
1
1
25.7. 15:30
FK Nizjni Novgorod
1:1 (1-1)
Dinamo Moskva
25.7.
15:30
15:30
FK Nizjni Novgorod
Dinamo Moskva
Dinamo Moskva
1
1
1