Dodgerbet >
Pro League Table
Pro League
Những trận đấu: 240
Đội nhà: 108 (45%)Đội khách: 67 (28%)
Hòa: 65 (27%)
OVER/UNDER
OVER 1,5: 185 (77%)OVER 2,5: 129 (54%)
OVER 3,5: 81 (34%)
Đội nhà
OVER 0,5: 188 (78%)OVER 1,5: 104 (43%)
OVER 2,5: 57 (24%)
Đội khách
OVER 0,5: 171 (71%)OVER 1,5: 76 (32%)
OVER 2,5: 33 (14%)
Next matches Pro League
1. Lượt
29.3. 19:45
Gent
Preview
Standard Liège
29.3. 19:45
Gent
Standard Liège
Standard Liège
30.3. 17:15
OH Leuven
vs.
Mechelen
30.3. 17:15
OH Leuven
Mechelen
Mechelen
30.3. 19:45
Anderlecht
vs.
Antwerp
30.3. 19:45
Anderlecht
Antwerp
Antwerp
31.3. 16:30
Sint-Truiden
vs.
Westerlo
31.3. 16:30
Sint-Truiden
Westerlo
Westerlo
1.4. 11:30
Cercle Brugge
vs.
Club Brugge
1.4. 11:30
Cercle Brugge
Club Brugge
Club Brugge
1.4. 16:30
Genk
vs.
Union Saint-Gilloise
1.4. 16:30
Genk
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
2. Lượt
5.4. 18:45
Mechelen
vs.
Sint-Truiden
5.4. 18:45
Mechelen
Sint-Truiden
Sint-Truiden
6.4. 14:00
Sporting Charleroi
vs.
RWDM
6.4. 14:00
Sporting Charleroi
RWDM
RWDM
6.4. 16:15
Standard Liège
vs.
OH Leuven
6.4. 16:15
Standard Liège
OH Leuven
OH Leuven
6.4. 18:45
Antwerp
vs.
Genk
6.4. 18:45
Antwerp
Genk
Genk
7.4. 11:30
Union Saint-Gilloise
vs.
Cercle Brugge
7.4. 11:30
Union Saint-Gilloise
Cercle Brugge
Cercle Brugge
7.4. 14:00
AS Eupen
vs.
Kortrijk
7.4. 14:00
AS Eupen
Kortrijk
Kortrijk
7.4. 16:30
Club Brugge
vs.
Anderlecht
7.4. 16:30
Club Brugge
Anderlecht
Anderlecht
7.4. 17:15
Westerlo
vs.
Gent
7.4. 17:15
Westerlo
Gent
Gent
12.4. 18:45
Sint-Truiden
vs.
Standard Liège
12.4. 18:45
Sint-Truiden
Standard Liège
Standard Liège
13.4. 14:00
RWDM
vs.
AS Eupen
13.4. 14:00
RWDM
AS Eupen
AS Eupen
13.4. 16:15
Mechelen
vs.
Westerlo
13.4. 16:15
Mechelen
Westerlo
Westerlo
13.4. 18:45
Genk
vs.
Cercle Brugge
13.4. 18:45
Genk
Cercle Brugge
Cercle Brugge
14.4. 11:30
Club Brugge
vs.
Antwerp
14.4. 11:30
Club Brugge
Antwerp
Antwerp
14.4. 14:00
Kortrijk
vs.
Sporting Charleroi
14.4. 14:00
Kortrijk
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
14.4. 16:30
Anderlecht
vs.
Union Saint-Gilloise
14.4. 16:30
Anderlecht
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
14.4. 17:15
OH Leuven
vs.
Gent
14.4. 17:15
OH Leuven
Gent
Gent
20.4. 14:00
OH Leuven
vs.
Sint-Truiden
20.4. 14:00
OH Leuven
Sint-Truiden
Sint-Truiden
20.4. 16:15
Westerlo
vs.
Standard Liège
20.4. 16:15
Westerlo
Standard Liège
Standard Liège
20.4. 18:00
Gent
vs.
Mechelen
20.4. 18:00
Gent
Mechelen
Mechelen
20.4. 18:45
Genk
vs.
Anderlecht
20.4. 18:45
Genk
Anderlecht
Anderlecht
21.4. 11:30
Cercle Brugge
vs.
Antwerp
21.4. 11:30
Cercle Brugge
Antwerp
Antwerp
21.4. 14:00
Kortrijk
vs.
RWDM
21.4. 14:00
Kortrijk
RWDM
RWDM
21.4. 16:30
Union Saint-Gilloise
vs.
Club Brugge
21.4. 16:30
Union Saint-Gilloise
Club Brugge
Club Brugge
21.4. 17:15
Sporting Charleroi
vs.
AS Eupen
21.4. 17:15
Sporting Charleroi
AS Eupen
AS Eupen
23.4. 18:30
Westerlo
vs.
OH Leuven
23.4. 18:30
Westerlo
OH Leuven
OH Leuven
23.4. 18:30
Sint-Truiden
vs.
Gent
23.4. 18:30
Sint-Truiden
Gent
Gent
23.4. 18:30
Standard Liège
vs.
Mechelen
23.4. 18:30
Standard Liège
Mechelen
Mechelen
24.4. 18:30
Anderlecht
vs.
Cercle Brugge
24.4. 18:30
Anderlecht
Cercle Brugge
Cercle Brugge
24.4. 18:30
Club Brugge
vs.
Genk
24.4. 18:30
Club Brugge
Genk
Genk
25.4. 18:30
Antwerp
vs.
Union Saint-Gilloise
25.4. 18:30
Antwerp
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
26.4. 18:45
AS Eupen
vs.
Sporting Charleroi
26.4. 18:45
AS Eupen
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
27.4. 14:00
Mechelen
vs.
OH Leuven
27.4. 14:00
Mechelen
OH Leuven
OH Leuven
27.4. 16:15
Standard Liège
vs.
Sint-Truiden
27.4. 16:15
Standard Liège
Sint-Truiden
Sint-Truiden
27.4. 18:45
Gent
vs.
Westerlo
27.4. 18:45
Gent
Westerlo
Westerlo
28.4. 11:30
Genk
vs.
Club Brugge
28.4. 11:30
Genk
Club Brugge
Club Brugge
28.4. 14:00
Cercle Brugge
vs.
Anderlecht
28.4. 14:00
Cercle Brugge
Anderlecht
Anderlecht
28.4. 16:30
Union Saint-Gilloise
vs.
Antwerp
28.4. 16:30
Union Saint-Gilloise
Antwerp
Antwerp
28.4. 17:15
RWDM
vs.
Kortrijk
28.4. 17:15
RWDM
Kortrijk
Kortrijk
3.5. 18:45
Westerlo
vs.
Sint-Truiden
3.5. 18:45
Westerlo
Sint-Truiden
Sint-Truiden
4.5. 14:00
RWDM
vs.
Sporting Charleroi
4.5. 14:00
RWDM
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
4.5. 16:15
Mechelen
vs.
Gent
4.5. 16:15
Mechelen
Gent
Gent
4.5. 18:45
Cercle Brugge
vs.
Genk
4.5. 18:45
Cercle Brugge
Genk
Genk
5.5. 11:30
Antwerp
vs.
Club Brugge
5.5. 11:30
Antwerp
Club Brugge
Club Brugge
5.5. 14:00
OH Leuven
vs.
Standard Liège
5.5. 14:00
OH Leuven
Standard Liège
Standard Liège
5.5. 16:30
Union Saint-Gilloise
vs.
Anderlecht
5.5. 16:30
Union Saint-Gilloise
Anderlecht
Anderlecht
5.5. 17:15
Kortrijk
vs.
AS Eupen
5.5. 17:15
Kortrijk
AS Eupen
AS Eupen
10.5. 18:45
Standard Liège
vs.
Westerlo
10.5. 18:45
Standard Liège
Westerlo
Westerlo
11.5. 16:15
AS Eupen
vs.
RWDM
11.5. 16:15
AS Eupen
RWDM
RWDM
11.5. 16:15
Sporting Charleroi
vs.
Kortrijk
11.5. 16:15
Sporting Charleroi
Kortrijk
Kortrijk
11.5. 18:45
Anderlecht
vs.
Genk
11.5. 18:45
Anderlecht
Genk
Genk
12.5. 11:30
Gent
vs.
OH Leuven
12.5. 11:30
Gent
OH Leuven
OH Leuven
12.5. 14:00
Sint-Truiden
vs.
Mechelen
12.5. 14:00
Sint-Truiden
Mechelen
Mechelen
12.5. 16:30
Antwerp
vs.
Cercle Brugge
12.5. 16:30
Antwerp
Cercle Brugge
Cercle Brugge
13.5. 18:30
Club Brugge
vs.
Union Saint-Gilloise
13.5. 18:30
Club Brugge
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
17.5. 18:45
Sint-Truiden
vs.
OH Leuven
17.5. 18:45
Sint-Truiden
OH Leuven
OH Leuven
18.5. 16:15
Westerlo
vs.
Mechelen
18.5. 16:15
Westerlo
Mechelen
Mechelen
18.5. 18:45
Standard Liège
vs.
Gent
18.5. 18:45
Standard Liège
Gent
Gent
19.5. 11:30
Cercle Brugge
vs.
Union Saint-Gilloise
19.5. 11:30
Cercle Brugge
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
19.5. 16:30
Anderlecht
vs.
Club Brugge
19.5. 16:30
Anderlecht
Club Brugge
Club Brugge
20.5. 16:30
Genk
vs.
Antwerp
20.5. 16:30
Genk
Antwerp
Antwerp
25.5. 18:30
OH Leuven
vs.
Westerlo
25.5. 18:30
OH Leuven
Westerlo
Westerlo
25.5. 18:30
Mechelen
vs.
Standard Liège
25.5. 18:30
Mechelen
Standard Liège
Standard Liège
25.5. 18:30
Gent
vs.
Sint-Truiden
25.5. 18:30
Gent
Sint-Truiden
Sint-Truiden
26.5. 16:30
Union Saint-Gilloise
vs.
Genk
26.5. 16:30
Union Saint-Gilloise
Genk
Genk
26.5. 16:30
Antwerp
vs.
Anderlecht
26.5. 16:30
Antwerp
Anderlecht
Anderlecht
26.5. 16:30
Club Brugge
vs.
Cercle Brugge
26.5. 16:30
Club Brugge
Cercle Brugge
Cercle Brugge
Bảng đầy đủ (Regular Season)
1.
Union Saint-Gilloise
30
21
7
2
63:31
32
70
1.
Union Saint-Gilloise
70
63:31
30
2.
Anderlecht
30
18
9
3
58:30
28
63
2.
Anderlecht
63
58:30
30
3.
Antwerp
30
14
10
6
55:27
28
52
3.
Antwerp
52
55:27
30
4.
Club Brugge
30
14
9
7
62:29
33
51
4.
Club Brugge
51
62:29
30
5.
Genk
30
12
11
7
51:31
20
47
5.
Genk
47
51:31
30
6.
Gent
30
12
11
7
53:38
15
47
6.
Gent
47
53:38
30
7.
Cercle Brugge
30
14
5
11
44:34
10
47
7.
Cercle Brugge
47
44:34
30
8.
Mechelen
30
13
6
11
39:34
5
45
8.
Mechelen
45
39:34
30
9.
Sint-Truiden
30
10
10
10
35:46
-11
40
9.
Sint-Truiden
40
35:46
30
10.
Standard Liège
30
8
10
12
33:41
-8
34
10.
Standard Liège
34
33:41
30
11.
Westerlo
30
7
9
14
42:54
-12
30
11.
Westerlo
30
42:54
30
12.
OH Leuven
30
7
8
15
34:47
-13
29
12.
OH Leuven
29
34:47
30
13.
Sporting Charleroi
30
7
8
15
26:48
-22
29
13.
Sporting Charleroi
29
26:48
30
14.
AS Eupen
30
7
3
20
24:58
-34
24
14.
AS Eupen
24
24:58
30
15.
Kortrijk
30
6
6
18
22:57
-35
24
15.
Kortrijk
24
22:57
30
16.
RWDM
30
5
8
17
31:67
-36
23
16.
RWDM
23
31:67
30
Cảm nhận trận đấu Pro League
30. Lượt
17.3. 17:30
Cercle Brugge
4:0 (2-0)
RWDM
17.3.
17:30
17:30
Cercle Brugge
RWDM
RWDM
4
0
0
17.3. 17:30
Westerlo
1:1 (0-0)
Genk
17.3.
17:30
17:30
Westerlo
Genk
Genk
1
1
1
17.3. 17:30
OH Leuven
1:0 (0-0)
Mechelen
17.3.
17:30
17:30
OH Leuven
Mechelen
Mechelen
1
0
0
17.3. 17:30
Gent
5:0 (2-0)
Sporting Charleroi
17.3.
17:30
17:30
Gent
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
5
0
0
17.3. 15:00
Antwerp
1:1 (0-0)
Union Saint-Gilloise
17.3.
15:00
15:00
Antwerp
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
1
1
17.3. 12:30
Sint-Truiden
2:1 (0-1)
Club Brugge
17.3.
12:30
12:30
Sint-Truiden
Club Brugge
Club Brugge
2
1
1
16.3. 19:45
Anderlecht
0:1 (0-0)
Kortrijk
16.3.
19:45
19:45
Anderlecht
Kortrijk
Kortrijk
0
1
1
16.3. 17:15
Standard Liège
4:0 (2-0)
AS Eupen
16.3.
17:15
17:15
Standard Liège
AS Eupen
AS Eupen
4
0
0
29. Lượt
10.3. 18:15
AS Eupen
1:0 (1-0)
Sint-Truiden
10.3.
18:15
18:15
AS Eupen
Sint-Truiden
Sint-Truiden
1
0
0
10.3. 17:30
Union Saint-Gilloise
1:1 (0-0)
Gent
10.3.
17:30
17:30
Union Saint-Gilloise
Gent
Gent
1
1
1
10.3. 15:00
Club Brugge
3:1 (1-1)
OH Leuven
10.3.
15:00
15:00
Club Brugge
OH Leuven
OH Leuven
3
1
1
10.3. 12:30
Genk
1:0 (0-0)
Standard Liège
10.3.
12:30
12:30
Genk
Standard Liège
Standard Liège
1
0
0
9.3. 19:45
RWDM
0:3 (0-3)
Anderlecht
9.3.
19:45
19:45
RWDM
Anderlecht
Anderlecht
0
3
3
9.3. 17:15
Sporting Charleroi
0:0 (0-0)
Cercle Brugge
9.3.
17:15
17:15
Sporting Charleroi
Cercle Brugge
Cercle Brugge
0
0
0
9.3. 15:00
Kortrijk
0:1 (0-1)
Antwerp
9.3.
15:00
15:00
Kortrijk
Antwerp
Antwerp
0
1
1
8.3. 19:45
Mechelen
3:1 (2-0)
Westerlo
8.3.
19:45
19:45
Mechelen
Westerlo
Westerlo
3
1
1
3.3. 18:15
Kortrijk
3:2 (1-1)
RWDM
3.3.
18:15
18:15
Kortrijk
RWDM
RWDM
3
2
2
3.3. 17:30
Anderlecht
1:0 (1-0)
AS Eupen
3.3.
17:30
17:30
Anderlecht
AS Eupen
AS Eupen
1
0
0
3.3. 15:00
Antwerp
3:0 (0-0)
Sint-Truiden
3.3.
15:00
15:00
Antwerp
Sint-Truiden
Sint-Truiden
3
0
0
3.3. 12:30
Genk
0:3 (0-1)
Club Brugge
3.3.
12:30
12:30
Genk
Club Brugge
Club Brugge
0
3
3
2.3. 19:45
Standard Liège
4:2 (1-1)
Gent
2.3.
19:45
19:45
Standard Liège
Gent
Gent
4
2
2
2.3. 17:15
OH Leuven
0:2 (0-1)
Union Saint-Gilloise
2.3.
17:15
17:15
OH Leuven
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
0
2
2
2.3. 15:00
Cercle Brugge
2:3 (2-2)
Mechelen
2.3.
15:00
15:00
Cercle Brugge
Mechelen
Mechelen
2
3
3
1.3. 19:45
Westerlo
0:1 (0-0)
Sporting Charleroi
1.3.
19:45
19:45
Westerlo
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
0
1
1
25.2. 18:15
AS Eupen
0:2 (0-0)
Cercle Brugge
25.2.
18:15
18:15
AS Eupen
Cercle Brugge
Cercle Brugge
0
2
2
25.2. 17:30
Union Saint-Gilloise
2:1 (2-0)
Standard Liège
25.2.
17:30
17:30
Union Saint-Gilloise
Standard Liège
Standard Liège
2
1
1
25.2. 15:00
Gent
2:2 (2-1)
Antwerp
25.2.
15:00
15:00
Gent
Antwerp
Antwerp
2
2
2
25.2. 12:30
Club Brugge
1:2 (1-0)
Anderlecht
25.2.
12:30
12:30
Club Brugge
Anderlecht
Anderlecht
1
2
2
24.2. 19:45
Mechelen
3:0 (1-0)
Kortrijk
24.2.
19:45
19:45
Mechelen
Kortrijk
Kortrijk
3
0
0
24.2. 17:15
Sint-Truiden
1:0 (1-0)
Westerlo
24.2.
17:15
17:15
Sint-Truiden
Westerlo
Westerlo
1
0
0
24.2. 15:00
RWDM
1:1 (1-1)
OH Leuven
24.2.
15:00
15:00
RWDM
OH Leuven
OH Leuven
1
1
1
23.2. 19:45
Sporting Charleroi
0:1 (0-0)
Genk
23.2.
19:45
19:45
Sporting Charleroi
Genk
Genk
0
1
1
18.2. 18:15
AS Eupen
0:2 (0-1)
Gent
18.2.
18:15
18:15
AS Eupen
Gent
Gent
0
2
2
18.2. 17:30
Anderlecht
4:1 (0-1)
Sint-Truiden
18.2.
17:30
17:30
Anderlecht
Sint-Truiden
Sint-Truiden
4
1
1
18.2. 15:00
Kortrijk
1:3 (0-2)
Union Saint-Gilloise
18.2.
15:00
15:00
Kortrijk
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
3
3
18.2. 12:30
Cercle Brugge
1:1 (0-0)
Club Brugge
18.2.
12:30
12:30
Cercle Brugge
Club Brugge
Club Brugge
1
1
1
17.2. 19:45
Antwerp
0:1 (0-0)
Mechelen
17.2.
19:45
19:45
Antwerp
Mechelen
Mechelen
0
1
1
17.2. 17:15
OH Leuven
0:0 (0-0)
Sporting Charleroi
17.2.
17:15
17:15
OH Leuven
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
0
0
0
17.2. 15:00
Genk
3:1 (2-1)
RWDM
17.2.
15:00
15:00
Genk
RWDM
RWDM
3
1
1
16.2. 19:45
Westerlo
2:1 (1-1)
Standard Liège
16.2.
19:45
19:45
Westerlo
Standard Liège
Standard Liège
2
1
1
11.2. 18:15
Gent
1:2 (0-1)
Cercle Brugge
11.2.
18:15
18:15
Gent
Cercle Brugge
Cercle Brugge
1
2
2
11.2. 17:30
Sporting Charleroi
1:3 (1-2)
Anderlecht
11.2.
17:30
17:30
Sporting Charleroi
Anderlecht
Anderlecht
1
3
3
11.2. 15:00
Mechelen
1:1 (1-1)
Genk
11.2.
15:00
15:00
Mechelen
Genk
Genk
1
1
1
11.2. 12:30
RWDM
0:4 (0-3)
Antwerp
11.2.
12:30
12:30
RWDM
Antwerp
Antwerp
0
4
4
10.2. 19:45
Club Brugge
4:0 (2-0)
AS Eupen
10.2.
19:45
19:45
Club Brugge
AS Eupen
AS Eupen
4
0
0
10.2. 17:15
Union Saint-Gilloise
2:2 (1-1)
Westerlo
10.2.
17:15
17:15
Union Saint-Gilloise
Westerlo
Westerlo
2
2
2
10.2. 15:00
Standard Liège
1:0 (1-0)
OH Leuven
10.2.
15:00
15:00
Standard Liège
OH Leuven
OH Leuven
1
0
0
9.2. 19:45
Sint-Truiden
1:0 (1-0)
Kortrijk
9.2.
19:45
19:45
Sint-Truiden
Kortrijk
Kortrijk
1
0
0
4.2. 18:15
Cercle Brugge
4:1 (2-0)
Sint-Truiden
4.2.
18:15
18:15
Cercle Brugge
Sint-Truiden
Sint-Truiden
4
1
1
4.2. 17:30
Anderlecht
1:0 (1-0)
Gent
4.2.
17:30
17:30
Anderlecht
Gent
Gent
1
0
0
4.2. 15:00
AS Eupen
0:1 (0-0)
Mechelen
4.2.
15:00
15:00
AS Eupen
Mechelen
Mechelen
0
1
1
4.2. 12:30
Antwerp
2:1 (0-0)
Club Brugge
4.2.
12:30
12:30
Antwerp
Club Brugge
Club Brugge
2
1
1
3.2. 19:45
Genk
0:1 (0-0)
Union Saint-Gilloise
3.2.
19:45
19:45
Genk
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
0
1
1
3.2. 17:15
Westerlo
0:3 (0-2)
OH Leuven
3.2.
17:15
17:15
Westerlo
OH Leuven
OH Leuven
0
3
3
3.2. 17:15
Kortrijk
1:0 (1-0)
Sporting Charleroi
3.2.
17:15
17:15
Kortrijk
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
1
0
0
3.2. 15:00
RWDM
2:2 (1-1)
Standard Liège
3.2.
15:00
15:00
RWDM
Standard Liège
Standard Liège
2
2
2
1.2. 19:30
Sint-Truiden
4:1 (0-1)
Gent
1.2.
19:30
19:30
Sint-Truiden
Gent
Gent
4
1
1
1.2. 19:30
Mechelen
2:2 (0-1)
Anderlecht
1.2.
19:30
19:30
Mechelen
Anderlecht
Anderlecht
2
2
2
31.1. 20:00
Union Saint-Gilloise
3:2 (2-0)
RWDM
31.1.
20:00
20:00
Union Saint-Gilloise
RWDM
RWDM
3
2
2
31.1. 20:00
Standard Liège
0:1 (0-0)
Antwerp
31.1.
20:00
20:00
Standard Liège
Antwerp
Antwerp
0
1
1
31.1. 17:45
Sporting Charleroi
1:0 (0-0)
AS Eupen
31.1.
17:45
17:45
Sporting Charleroi
AS Eupen
AS Eupen
1
0
0
31.1. 17:45
OH Leuven
2:1 (0-0)
Genk
31.1.
17:45
17:45
OH Leuven
Genk
Genk
2
1
1
30.1. 19:30
Westerlo
4:2 (4-1)
Cercle Brugge
30.1.
19:30
19:30
Westerlo
Cercle Brugge
Cercle Brugge
4
2
2
30.1. 19:30
Club Brugge
3:3 (1-0)
Kortrijk
30.1.
19:30
19:30
Club Brugge
Kortrijk
Kortrijk
3
3
3
28.1. 18:15
Mechelen
3:1 (0-0)
RWDM
28.1.
18:15
18:15
Mechelen
RWDM
RWDM
3
1
1
28.1. 17:30
Anderlecht
2:2 (1-2)
Union Saint-Gilloise
28.1.
17:30
17:30
Anderlecht
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
2
2
2
28.1. 15:00
AS Eupen
1:0 (1-0)
Antwerp
28.1.
15:00
15:00
AS Eupen
Antwerp
Antwerp
1
0
0
28.1. 13:00
Sint-Truiden
1:1 (0-1)
Genk
28.1.
13:00
13:00
Sint-Truiden
Genk
Genk
1
1
1
27.1. 19:45
Gent
2:2 (1-1)
Westerlo
27.1.
19:45
19:45
Gent
Westerlo
Westerlo
2
2
2
27.1. 19:45
Sporting Charleroi
1:4 (0-3)
Club Brugge
27.1.
19:45
19:45
Sporting Charleroi
Club Brugge
Club Brugge
1
4
4
27.1. 15:00
Kortrijk
0:0 (0-0)
OH Leuven
27.1.
15:00
15:00
Kortrijk
OH Leuven
OH Leuven
0
0
0
26.1. 19:45
Cercle Brugge
1:1 (0-0)
Standard Liège
26.1.
19:45
19:45
Cercle Brugge
Standard Liège
Standard Liège
1
1
1
24.1. 14:00
RWDM
0:1 (0-0)
AS Eupen
24.1.
14:00
14:00
RWDM
AS Eupen
AS Eupen
0
1
1
21.1. 17:30
OH Leuven
1:1 (1-0)
Anderlecht
21.1.
17:30
17:30
OH Leuven
Anderlecht
Anderlecht
1
1
1
21.1. 15:00
Union Saint-Gilloise
2:1 (1-1)
Sint-Truiden
21.1.
15:00
15:00
Union Saint-Gilloise
Sint-Truiden
Sint-Truiden
2
1
1
21.1. 12:30
Antwerp
4:1 (2-0)
Sporting Charleroi
21.1.
12:30
12:30
Antwerp
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
4
1
1
20.1. 19:45
Club Brugge
3:0 (1-0)
Westerlo
20.1.
19:45
19:45
Club Brugge
Westerlo
Westerlo
3
0
0
20.1. 17:15
Standard Liège
0:1 (0-1)
Kortrijk
20.1.
17:15
17:15
Standard Liège
Kortrijk
Kortrijk
0
1
1
20.1. 15:00
Genk
1:1 (0-1)
Cercle Brugge
20.1.
15:00
15:00
Genk
Cercle Brugge
Cercle Brugge
1
1
1
19.1. 19:45
Gent
1:2 (0-1)
Mechelen
19.1.
19:45
19:45
Gent
Mechelen
Mechelen
1
2
2
27.12. 19:45
Sporting Charleroi
3:1 (2-0)
Mechelen
27.12.
19:45
19:45
Sporting Charleroi
Mechelen
Mechelen
3
1
1
27.12. 19:45
Anderlecht
2:0 (1-0)
Cercle Brugge
27.12.
19:45
19:45
Anderlecht
Cercle Brugge
Cercle Brugge
2
0
0
27.12. 17:30
Standard Liège
1:1 (0-0)
Sint-Truiden
27.12.
17:30
17:30
Standard Liège
Sint-Truiden
Sint-Truiden
1
1
1
26.12. 19:45
Club Brugge
1:1 (0-1)
Union Saint-Gilloise
26.12.
19:45
19:45
Club Brugge
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
1
1
26.12. 17:30
Westerlo
3:0 (1-0)
RWDM
26.12.
17:30
17:30
Westerlo
RWDM
RWDM
3
0
0
26.12. 15:00
Kortrijk
0:2 (0-1)
Gent
26.12.
15:00
15:00
Kortrijk
Gent
Gent
0
2
2
26.12. 15:00
OH Leuven
3:0 (2-0)
AS Eupen
26.12.
15:00
15:00
OH Leuven
AS Eupen
AS Eupen
3
0
0
26.12. 12:30
Genk
3:0 (1-0)
Antwerp
26.12.
12:30
12:30
Genk
Antwerp
Antwerp
3
0
0
23.12. 19:45
Anderlecht
2:1 (0-0)
Genk
23.12.
19:45
19:45
Anderlecht
Genk
Genk
2
1
1
23.12. 17:15
Sint-Truiden
1:0 (0-0)
Sporting Charleroi
23.12.
17:15
17:15
Sint-Truiden
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
1
0
0
23.12. 17:15
Antwerp
2:2 (1-0)
Westerlo
23.12.
17:15
17:15
Antwerp
Westerlo
Westerlo
2
2
2
23.12. 15:00
AS Eupen
1:2 (0-2)
Union Saint-Gilloise
23.12.
15:00
15:00
AS Eupen
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
2
2
22.12. 19:45
RWDM
1:6 (0-3)
Club Brugge
22.12.
19:45
19:45
RWDM
Club Brugge
Club Brugge
1
6
6
21.12. 19:45
Gent
4:0 (1-0)
OH Leuven
21.12.
19:45
19:45
Gent
OH Leuven
OH Leuven
4
0
0
20.12. 19:45
Mechelen
3:0 (1-0)
Standard Liège
20.12.
19:45
19:45
Mechelen
Standard Liège
Standard Liège
3
0
0
20.12. 17:30
Cercle Brugge
3:0 (1-0)
Kortrijk
20.12.
17:30
17:30
Cercle Brugge
Kortrijk
Kortrijk
3
0
0
17.12. 18:15
Genk
4:0 (1-0)
Kortrijk
17.12.
18:15
18:15
Genk
Kortrijk
Kortrijk
4
0
0
17.12. 17:30
Antwerp
1:1 (0-1)
Anderlecht
17.12.
17:30
17:30
Antwerp
Anderlecht
Anderlecht
1
1
1
17.12. 15:00
Union Saint-Gilloise
1:0 (0-0)
Mechelen
17.12.
15:00
15:00
Union Saint-Gilloise
Mechelen
Mechelen
1
0
0
17.12. 12:30
Club Brugge
2:0 (2-0)
Gent
17.12.
12:30
12:30
Club Brugge
Gent
Gent
2
0
0
16.12. 19:45
Standard Liège
0:0 (0-0)
Sporting Charleroi
16.12.
19:45
19:45
Standard Liège
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
0
0
0
16.12. 17:15
RWDM
3:0 (1-0)
Sint-Truiden
16.12.
17:15
17:15
RWDM
Sint-Truiden
Sint-Truiden
3
0
0
16.12. 15:00
OH Leuven
1:2 (1-0)
Cercle Brugge
16.12.
15:00
15:00
OH Leuven
Cercle Brugge
Cercle Brugge
1
2
2
15.12. 19:45
Westerlo
2:0 (0-0)
AS Eupen
15.12.
19:45
19:45
Westerlo
AS Eupen
AS Eupen
2
0
0
10.12. 18:15
Sporting Charleroi
1:3 (0-1)
Union Saint-Gilloise
10.12.
18:15
18:15
Sporting Charleroi
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
3
3
10.12. 17:30
Anderlecht
2:2 (1-1)
Standard Liège
10.12.
17:30
17:30
Anderlecht
Standard Liège
Standard Liège
2
2
2
10.12. 15:00
AS Eupen
1:3 (0-1)
Genk
10.12.
15:00
15:00
AS Eupen
Genk
Genk
1
3
3
10.12. 12:30
Mechelen
0:0 (0-0)
Club Brugge
10.12.
12:30
12:30
Mechelen
Club Brugge
Club Brugge
0
0
0
9.12. 19:45
Gent
4:0 (2-0)
RWDM
9.12.
19:45
19:45
Gent
RWDM
RWDM
4
0
0
9.12. 17:15
Sint-Truiden
1:1 (1-1)
OH Leuven
9.12.
17:15
17:15
Sint-Truiden
OH Leuven
OH Leuven
1
1
1
9.12. 15:00
Cercle Brugge
1:3 (0-1)
Antwerp
9.12.
15:00
15:00
Cercle Brugge
Antwerp
Antwerp
1
3
3
8.12. 19:45
Kortrijk
1:2 (0-1)
Westerlo
8.12.
19:45
19:45
Kortrijk
Westerlo
Westerlo
1
2
2
3.12. 18:15
Union Saint-Gilloise
2:1 (2-1)
Cercle Brugge
3.12.
18:15
18:15
Union Saint-Gilloise
Cercle Brugge
Cercle Brugge
2
1
1
3.12. 17:30
Club Brugge
2:0 (1-0)
Standard Liège
3.12.
17:30
17:30
Club Brugge
Standard Liège
Standard Liège
2
0
0
3.12. 15:00
Mechelen
0:2 (0-2)
Sint-Truiden
3.12.
15:00
15:00
Mechelen
Sint-Truiden
Sint-Truiden
0
2
2
3.12. 12:30
Genk
2:2 (1-1)
Gent
3.12.
12:30
12:30
Genk
Gent
Gent
2
2
2
2.12. 19:45
Antwerp
1:0 (1-0)
OH Leuven
2.12.
19:45
19:45
Antwerp
OH Leuven
OH Leuven
1
0
0
2.12. 17:15
AS Eupen
1:1 (0-0)
Kortrijk
2.12.
17:15
17:15
AS Eupen
Kortrijk
Kortrijk
1
1
1
2.12. 15:00
RWDM
0:0 (0-0)
Sporting Charleroi
2.12.
15:00
15:00
RWDM
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
0
0
0
1.12. 19:45
Westerlo
1:3 (0-1)
Anderlecht
1.12.
19:45
19:45
Westerlo
Anderlecht
Anderlecht
1
3
3
26.11. 18:15
Kortrijk
0:3 (0-2)
Mechelen
26.11.
18:15
18:15
Kortrijk
Mechelen
Mechelen
0
3
3
26.11. 17:30
Anderlecht
2:1 (0-1)
RWDM
26.11.
17:30
17:30
Anderlecht
RWDM
RWDM
2
1
1
26.11. 15:00
OH Leuven
0:1 (0-1)
Club Brugge
26.11.
15:00
15:00
OH Leuven
Club Brugge
Club Brugge
0
1
1
26.11. 12:30
Gent
1:1 (1-0)
Union Saint-Gilloise
26.11.
12:30
12:30
Gent
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
1
1
25.11. 19:45
Standard Liège
1:0 (0-0)
Genk
25.11.
19:45
19:45
Standard Liège
Genk
Genk
1
0
0
25.11. 17:15
Sporting Charleroi
3:2 (0-1)
Westerlo
25.11.
17:15
17:15
Sporting Charleroi
Westerlo
Westerlo
3
2
2
25.11. 15:00
Cercle Brugge
2:0 (0-0)
AS Eupen
25.11.
15:00
15:00
Cercle Brugge
AS Eupen
AS Eupen
2
0
0
24.11. 19:45
Sint-Truiden
1:1 (1-0)
Antwerp
24.11.
19:45
19:45
Sint-Truiden
Antwerp
Antwerp
1
1
1
12.11. 18:15
Union Saint-Gilloise
3:0 (2-0)
Kortrijk
12.11.
18:15
18:15
Union Saint-Gilloise
Kortrijk
Kortrijk
3
0
0
12.11. 17:30
Gent
1:1 (1-1)
Anderlecht
12.11.
17:30
17:30
Gent
Anderlecht
Anderlecht
1
1
1
12.11. 15:00
Genk
3:1 (1-0)
OH Leuven
12.11.
15:00
15:00
Genk
OH Leuven
OH Leuven
3
1
1
12.11. 12:30
Club Brugge
0:0 (0-0)
Cercle Brugge
12.11.
12:30
12:30
Club Brugge
Cercle Brugge
Cercle Brugge
0
0
0
11.11. 19:45
Mechelen
1:0 (0-0)
Sporting Charleroi
11.11.
19:45
19:45
Mechelen
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
1
0
0
11.11. 17:15
AS Eupen
1:3 (1-1)
RWDM
11.11.
17:15
17:15
AS Eupen
RWDM
RWDM
1
3
3
11.11. 15:00
Antwerp
6:0 (4-0)
Standard Liège
11.11.
15:00
15:00
Antwerp
Standard Liège
Standard Liège
6
0
0
10.11. 19:45
Westerlo
3:3 (2-1)
Sint-Truiden
10.11.
19:45
19:45
Westerlo
Sint-Truiden
Sint-Truiden
3
3
3
5.11. 18:15
Sporting Charleroi
1:3 (0-1)
Gent
5.11.
18:15
18:15
Sporting Charleroi
Gent
Gent
1
3
3
5.11. 17:30
Union Saint-Gilloise
2:1 (1-0)
Club Brugge
5.11.
17:30
17:30
Union Saint-Gilloise
Club Brugge
Club Brugge
2
1
1
5.11. 15:00
Standard Liège
1:1 (1-0)
Mechelen
5.11.
15:00
15:00
Standard Liège
Mechelen
Mechelen
1
1
1
5.11. 12:30
Cercle Brugge
0:3 (0-2)
Anderlecht
5.11.
12:30
12:30
Cercle Brugge
Anderlecht
Anderlecht
0
3
3
4.11. 19:45
Antwerp
3:2 (3-1)
Genk
4.11.
19:45
19:45
Antwerp
Genk
Genk
3
2
2
4.11. 17:15
OH Leuven
0:2 (0-0)
Westerlo
4.11.
17:15
17:15
OH Leuven
Westerlo
Westerlo
0
2
2
4.11. 15:00
RWDM
1:1 (1-1)
Kortrijk
4.11.
15:00
15:00
RWDM
Kortrijk
Kortrijk
1
1
1
3.11. 19:45
Sint-Truiden
1:1 (1-0)
AS Eupen
3.11.
19:45
19:45
Sint-Truiden
AS Eupen
AS Eupen
1
1
1
29.10. 18:15
Kortrijk
0:3 (0-0)
Genk
29.10.
18:15
18:15
Kortrijk
Genk
Genk
0
3
3
29.10. 17:30
Gent
3:1 (3-0)
Standard Liège
29.10.
17:30
17:30
Gent
Standard Liège
Standard Liège
3
1
1
29.10. 15:00
Westerlo
1:3 (1-1)
Union Saint-Gilloise
29.10.
15:00
15:00
Westerlo
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
1
3
3
29.10. 12:30
Club Brugge
2:1 (1-0)
Antwerp
29.10.
12:30
12:30
Club Brugge
Antwerp
Antwerp
2
1
1
28.10. 18:45
Anderlecht
5:1 (2-1)
OH Leuven
28.10.
18:45
18:45
Anderlecht
OH Leuven
OH Leuven
5
1
1
28.10. 16:15
AS Eupen
2:0 (1-0)
Sporting Charleroi
28.10.
16:15
16:15
AS Eupen
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
2
0
0
28.10. 14:00
Mechelen
0:2 (0-0)
Cercle Brugge
28.10.
14:00
14:00
Mechelen
Cercle Brugge
Cercle Brugge
0
2
2
27.10. 18:45
Sint-Truiden
2:1 (0-0)
RWDM
27.10.
18:45
18:45
Sint-Truiden
RWDM
RWDM
2
1
1
22.10. 17:15
OH Leuven
4:0 (2-0)
Sint-Truiden
22.10.
17:15
17:15
OH Leuven
Sint-Truiden
Sint-Truiden
4
0
0
22.10. 16:30
Standard Liège
3:2 (0-2)
Anderlecht
22.10.
16:30
16:30
Standard Liège
Anderlecht
Anderlecht
3
2
2
22.10. 14:00
Cercle Brugge
2:0 (0-0)
Gent
22.10.
14:00
14:00
Cercle Brugge
Gent
Gent
2
0
0
22.10. 11:30
Genk
4:0 (2-0)
Mechelen
22.10.
11:30
11:30
Genk
Mechelen
Mechelen
4
0
0
21.10. 18:45
Sporting Charleroi
3:2 (0-0)
Antwerp
21.10.
18:45
18:45
Sporting Charleroi
Antwerp
Antwerp
3
2
2
21.10. 16:15
RWDM
1:1 (0-0)
Westerlo
21.10.
16:15
16:15
RWDM
Westerlo
Westerlo
1
1
1
21.10. 14:00
Kortrijk
1:0 (1-0)
Club Brugge
21.10.
14:00
14:00
Kortrijk
Club Brugge
Club Brugge
1
0
0
20.10. 18:45
Union Saint-Gilloise
4:1 (2-0)
AS Eupen
20.10.
18:45
18:45
Union Saint-Gilloise
AS Eupen
AS Eupen
4
1
1
8.10. 17:15
Sint-Truiden
0:4 (0-2)
Union Saint-Gilloise
8.10.
17:15
17:15
Sint-Truiden
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
0
4
4
8.10. 16:30
Gent
1:1 (0-0)
Genk
8.10.
16:30
16:30
Gent
Genk
Genk
1
1
1
8.10. 14:00
Antwerp
4:1 (2-1)
AS Eupen
8.10.
14:00
14:00
Antwerp
AS Eupen
AS Eupen
4
1
1
8.10. 11:30
Standard Liège
2:1 (1-0)
Club Brugge
8.10.
11:30
11:30
Standard Liège
Club Brugge
Club Brugge
2
1
1
7.10. 18:45
Anderlecht
3:1 (1-0)
Mechelen
7.10.
18:45
18:45
Anderlecht
Mechelen
Mechelen
3
1
1
7.10. 16:15
Westerlo
1:0 (1-0)
Kortrijk
7.10.
16:15
16:15
Westerlo
Kortrijk
Kortrijk
1
0
0
7.10. 14:00
Cercle Brugge
3:2 (2-2)
OH Leuven
7.10.
14:00
14:00
Cercle Brugge
OH Leuven
OH Leuven
3
2
2
6.10. 18:45
Sporting Charleroi
2:1 (0-0)
RWDM
6.10.
18:45
18:45
Sporting Charleroi
RWDM
RWDM
2
1
1
1.10. 17:15
RWDM
1:1 (1-1)
Gent
1.10.
17:15
17:15
RWDM
Gent
Gent
1
1
1
1.10. 16:30
Club Brugge
1:1 (0-0)
Sint-Truiden
1.10.
16:30
16:30
Club Brugge
Sint-Truiden
Sint-Truiden
1
1
1
1.10. 14:00
Genk
3:3 (2-1)
Westerlo
1.10.
14:00
14:00
Genk
Westerlo
Westerlo
3
3
3
1.10. 11:30
Union Saint-Gilloise
3:1 (3-1)
Sporting Charleroi
1.10.
11:30
11:30
Union Saint-Gilloise
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
3
1
1
30.9. 18:45
Mechelen
0:0 (0-0)
Antwerp
30.9.
18:45
18:45
Mechelen
Antwerp
Antwerp
0
0
0
30.9. 16:15
OH Leuven
1:2 (0-1)
Standard Liège
30.9.
16:15
16:15
OH Leuven
Standard Liège
Standard Liège
1
2
2
30.9. 14:00
AS Eupen
1:3 (1-1)
Anderlecht
30.9.
14:00
14:00
AS Eupen
Anderlecht
Anderlecht
1
3
3
29.9. 18:45
Kortrijk
2:1 (0-0)
Cercle Brugge
29.9.
18:45
18:45
Kortrijk
Cercle Brugge
Cercle Brugge
2
1
1
28.9. 18:45
Club Brugge
1:1 (0-1)
Genk
28.9.
18:45
18:45
Club Brugge
Genk
Genk
1
1
1
28.9. 16:30
RWDM
2:3 (2-2)
Union Saint-Gilloise
28.9.
16:30
16:30
RWDM
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
2
3
3
27.9. 18:45
Antwerp
0:0 (0-0)
Gent
27.9.
18:45
18:45
Antwerp
Gent
Gent
0
0
0
24.9. 17:15
Gent
2:1 (0-1)
AS Eupen
24.9.
17:15
17:15
Gent
AS Eupen
AS Eupen
2
1
1
24.9. 16:30
Anderlecht
1:1 (1-0)
Club Brugge
24.9.
16:30
16:30
Anderlecht
Club Brugge
Club Brugge
1
1
1
24.9. 14:00
Cercle Brugge
0:2 (0-1)
Union Saint-Gilloise
24.9.
14:00
14:00
Cercle Brugge
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
0
2
2
24.9. 11:30
Genk
3:3 (0-3)
Sint-Truiden
24.9.
11:30
11:30
Genk
Sint-Truiden
Sint-Truiden
3
3
3
23.9. 18:45
Antwerp
0:0 (0-0)
RWDM
23.9.
18:45
18:45
Antwerp
RWDM
RWDM
0
0
0
23.9. 16:15
Mechelen
1:2 (0-2)
OH Leuven
23.9.
16:15
16:15
Mechelen
OH Leuven
OH Leuven
1
2
2
23.9. 14:00
Sporting Charleroi
1:0 (1-0)
Kortrijk
23.9.
14:00
14:00
Sporting Charleroi
Kortrijk
Kortrijk
1
0
0
22.9. 18:45
Standard Liège
0:0 (0-0)
Westerlo
22.9.
18:45
18:45
Standard Liège
Westerlo
Westerlo
0
0
0
17.9. 17:15
Sint-Truiden
2:0 (1-0)
Mechelen
17.9.
17:15
17:15
Sint-Truiden
Mechelen
Mechelen
2
0
0
17.9. 16:30
OH Leuven
1:1 (1-1)
Gent
17.9.
16:30
16:30
OH Leuven
Gent
Gent
1
1
1
17.9. 14:00
Kortrijk
2:2 (1-1)
Anderlecht
17.9.
14:00
14:00
Kortrijk
Anderlecht
Anderlecht
2
2
2
17.9. 11:30
AS Eupen
1:3 (0-2)
Standard Liège
17.9.
11:30
11:30
AS Eupen
Standard Liège
Standard Liège
1
3
3
16.9. 18:45
Club Brugge
4:2 (2-2)
Sporting Charleroi
16.9.
18:45
18:45
Club Brugge
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
4
2
2
16.9. 16:15
Union Saint-Gilloise
0:2 (0-1)
Genk
16.9.
16:15
16:15
Union Saint-Gilloise
Genk
Genk
0
2
2
16.9. 14:00
RWDM
2:1 (1-1)
Cercle Brugge
16.9.
14:00
14:00
RWDM
Cercle Brugge
Cercle Brugge
2
1
1
15.9. 18:45
Westerlo
0:3 (0-1)
Antwerp
15.9.
18:45
18:45
Westerlo
Antwerp
Antwerp
0
3
3
3.9. 17:15
Sporting Charleroi
1:1 (0-0)
Sint-Truiden
3.9.
17:15
17:15
Sporting Charleroi
Sint-Truiden
Sint-Truiden
1
1
1
3.9. 16:30
Genk
1:1 (0-0)
Anderlecht
3.9.
16:30
16:30
Genk
Anderlecht
Anderlecht
1
1
1
3.9. 14:00
Union Saint-Gilloise
2:2 (1-2)
Antwerp
3.9.
14:00
14:00
Union Saint-Gilloise
Antwerp
Antwerp
2
2
2
3.9. 11:30
Gent
2:1 (1-1)
Club Brugge
3.9.
11:30
11:30
Gent
Club Brugge
Club Brugge
2
1
1
2.9. 18:45
Standard Liège
1:1 (1-1)
RWDM
2.9.
18:45
18:45
Standard Liège
RWDM
RWDM
1
1
1
2.9. 16:15
Mechelen
1:0 (0-0)
AS Eupen
2.9.
16:15
16:15
Mechelen
AS Eupen
AS Eupen
1
0
0
2.9. 14:00
Cercle Brugge
2:1 (1-0)
Westerlo
2.9.
14:00
14:00
Cercle Brugge
Westerlo
Westerlo
2
1
1
1.9. 18:45
OH Leuven
3:0 (1-0)
Kortrijk
1.9.
18:45
18:45
OH Leuven
Kortrijk
Kortrijk
3
0
0
27.8. 16:30
Anderlecht
2:1 (1-0)
Sporting Charleroi
27.8.
16:30
16:30
Anderlecht
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
2
1
1
27.8. 14:00
Sint-Truiden
0:2 (0-0)
Cercle Brugge
27.8.
14:00
14:00
Sint-Truiden
Cercle Brugge
Cercle Brugge
0
2
2
26.8. 18:45
Kortrijk
1:1 (1-0)
Standard Liège
26.8.
18:45
18:45
Kortrijk
Standard Liège
Standard Liège
1
1
1
26.8. 16:15
AS Eupen
3:1 (1-0)
OH Leuven
26.8.
16:15
16:15
AS Eupen
OH Leuven
OH Leuven
3
1
1
26.8. 14:00
Westerlo
2:3 (2-0)
Mechelen
26.8.
14:00
14:00
Westerlo
Mechelen
Mechelen
2
3
3
20.8. 17:15
Kortrijk
1:3 (0-0)
AS Eupen
20.8.
17:15
17:15
Kortrijk
AS Eupen
AS Eupen
1
3
3
20.8. 16:30
Club Brugge
7:1 (2-1)
RWDM
20.8.
16:30
16:30
Club Brugge
RWDM
RWDM
7
1
1
20.8. 14:00
Genk
0:0 (0-0)
Sporting Charleroi
20.8.
14:00
14:00
Genk
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
0
0
0
20.8. 14:00
Gent
2:2 (1-2)
Sint-Truiden
20.8.
14:00
14:00
Gent
Sint-Truiden
Sint-Truiden
2
2
2
20.8. 11:30
Anderlecht
2:1 (1-0)
Westerlo
20.8.
11:30
11:30
Anderlecht
Westerlo
Westerlo
2
1
1
19.8. 18:45
Mechelen
4:0 (1-0)
Union Saint-Gilloise
19.8.
18:45
18:45
Mechelen
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
4
0
0
19.8. 14:00
Standard Liège
0:1 (0-0)
Cercle Brugge
19.8.
14:00
14:00
Standard Liège
Cercle Brugge
Cercle Brugge
0
1
1
18.8. 18:45
OH Leuven
1:1 (0-1)
Antwerp
18.8.
18:45
18:45
OH Leuven
Antwerp
Antwerp
1
1
1
13.8. 17:15
Westerlo
1:3 (1-1)
Gent
13.8.
17:15
17:15
Westerlo
Gent
Gent
1
3
3
13.8. 16:30
Sporting Charleroi
1:1 (0-1)
Standard Liège
13.8.
16:30
16:30
Sporting Charleroi
Standard Liège
Standard Liège
1
1
1
13.8. 14:00
Cercle Brugge
0:1 (0-0)
Genk
13.8.
14:00
14:00
Cercle Brugge
Genk
Genk
0
1
1
13.8. 14:00
AS Eupen
0:5 (0-3)
Club Brugge
13.8.
14:00
14:00
AS Eupen
Club Brugge
Club Brugge
0
5
5
13.8. 11:30
Sint-Truiden
0:1 (0-0)
Anderlecht
13.8.
11:30
11:30
Sint-Truiden
Anderlecht
Anderlecht
0
1
1
12.8. 16:15
Union Saint-Gilloise
5:1 (2-1)
OH Leuven
12.8.
16:15
16:15
Union Saint-Gilloise
OH Leuven
OH Leuven
5
1
1
12.8. 14:00
RWDM
1:0 (0-0)
Mechelen
12.8.
14:00
14:00
RWDM
Mechelen
Mechelen
1
0
0
11.8. 18:45
Antwerp
6:0 (4-0)
Kortrijk
11.8.
18:45
18:45
Antwerp
Kortrijk
Kortrijk
6
0
0
6.8. 17:15
Kortrijk
0:1 (0-0)
Sint-Truiden
6.8.
17:15
17:15
Kortrijk
Sint-Truiden
Sint-Truiden
0
1
1
6.8. 16:30
Westerlo
0:1 (0-1)
Club Brugge
6.8.
16:30
16:30
Westerlo
Club Brugge
Club Brugge
0
1
1
6.8. 14:00
Mechelen
0:1 (0-0)
Gent
6.8.
14:00
14:00
Mechelen
Gent
Gent
0
1
1
6.8. 11:30
Anderlecht
1:0 (1-0)
Antwerp
6.8.
11:30
11:30
Anderlecht
Antwerp
Antwerp
1
0
0
5.8. 18:45
OH Leuven
1:2 (1-1)
RWDM
5.8.
18:45
18:45
OH Leuven
RWDM
RWDM
1
2
2
5.8. 16:15
Cercle Brugge
2:0 (2-0)
Sporting Charleroi
5.8.
16:15
16:15
Cercle Brugge
Sporting Charleroi
Sporting Charleroi
2
0
0
5.8. 14:00
Genk
0:1 (0-1)
AS Eupen
5.8.
14:00
14:00
Genk
AS Eupen
AS Eupen
0
1
1
4.8. 18:45
Standard Liège
0:1 (0-1)
Union Saint-Gilloise
4.8.
18:45
18:45
Standard Liège
Union Saint-Gilloise
Union Saint-Gilloise
0
1
1
30.7. 17:15
Sint-Truiden
1:0 (0-0)
Standard Liège
30.7.
17:15
17:15
Sint-Truiden
Standard Liège
Standard Liège
1
0
0
30.7. 16:30
Club Brugge
1:1 (0-1)
Mechelen
30.7.
16:30
16:30
Club Brugge
Mechelen
Mechelen
1
1
1
30.7. 14:00
Gent
3:2 (2-1)
Kortrijk
30.7.
14:00
14:00
Gent
Kortrijk
Kortrijk
3
2
2
30.7. 11:30
Antwerp
1:0 (1-0)
Cercle Brugge
30.7.
11:30
11:30
Antwerp
Cercle Brugge
Cercle Brugge
1
0
0
29.7. 18:45
RWDM
0:4 (0-3)
Genk
29.7.
18:45
18:45
RWDM
Genk
Genk
0
4
4
29.7. 16:15
Sporting Charleroi
1:1 (1-0)
OH Leuven
29.7.
16:15
16:15
Sporting Charleroi
OH Leuven
OH Leuven
1
1
1
29.7. 14:00
AS Eupen
2:2 (1-0)
Westerlo
29.7.
14:00
14:00
AS Eupen
Westerlo
Westerlo
2
2
2
28.7. 18:45
Union Saint-Gilloise
2:0 (1-0)
Anderlecht
28.7.
18:45
18:45
Union Saint-Gilloise
Anderlecht
Anderlecht
2
0
0