Dodgerbet >
Ekstraklasa Table
Ekstraklasa
Những trận đấu: 263
Đội nhà: 111 (42%)Đội khách: 67 (25%)
Hòa: 85 (32%)
OVER/UNDER
OVER 1,5: 198 (75%)OVER 2,5: 126 (48%)
OVER 3,5: 79 (30%)
Đội nhà
OVER 0,5: 200 (76%)OVER 1,5: 120 (46%)
OVER 2,5: 54 (21%)
Đội khách
OVER 0,5: 182 (69%)OVER 1,5: 82 (31%)
OVER 2,5: 29 (11%)
Next matches Ekstraklasa
30. Lượt
27.4. 13:00
Górnik Zabrze
vs.
ŁKS Łódź
27.4. 13:00
Górnik Zabrze
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
27.4. 15:30
Śląsk Wrocław
vs.
Ruch Chorzów
27.4. 15:30
Śląsk Wrocław
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
27.4. 18:00
Widzew Lodz
vs.
Raków Częstochowa
27.4. 18:00
Widzew Lodz
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
28.4. 10:30
Radomiak Radom
vs.
Zagłębie Lubin
28.4. 10:30
Radomiak Radom
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
28.4. 13:00
Stal Mielec
vs.
Legia Warszawa
28.4. 13:00
Stal Mielec
Legia Warszawa
Legia Warszawa
28.4. 15:30
Lech Poznań
vs.
Cracovia Kraków
28.4. 15:30
Lech Poznań
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
29.4. 17:00
Puszcza Niepołomice
vs.
Korona Kielce
29.4. 17:00
Puszcza Niepołomice
Korona Kielce
Korona Kielce
31. Lượt
3.5. 16:00
Cracovia Kraków
vs.
Górnik Zabrze
3.5. 16:00
Cracovia Kraków
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
3.5. 18:30
Ruch Chorzów
vs.
Lech Poznań
3.5. 18:30
Ruch Chorzów
Lech Poznań
Lech Poznań
4.5. 13:00
ŁKS Łódź
vs.
Śląsk Wrocław
4.5. 13:00
ŁKS Łódź
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
4.5. 15:30
Zagłębie Lubin
vs.
Raków Częstochowa
4.5. 15:30
Zagłębie Lubin
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
4.5. 18:00
Stal Mielec
vs.
Jagiellonia Białystok
4.5. 18:00
Stal Mielec
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
5.5. 10:30
Warta Poznań
vs.
Widzew Lodz
5.5. 10:30
Warta Poznań
Widzew Lodz
Widzew Lodz
5.5. 13:00
Korona Kielce
vs.
Piast Gliwice
5.5. 13:00
Korona Kielce
Piast Gliwice
Piast Gliwice
5.5. 15:30
Legia Warszawa
vs.
Radomiak Radom
5.5. 15:30
Legia Warszawa
Radomiak Radom
Radomiak Radom
6.5. 17:00
Pogoń Szczecin
vs.
Puszcza Niepołomice
6.5. 17:00
Pogoń Szczecin
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
10.5. 16:00
Piast Gliwice
vs.
ŁKS Łódź
10.5. 16:00
Piast Gliwice
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
10.5. 18:30
Śląsk Wrocław
vs.
Cracovia Kraków
10.5. 18:30
Śląsk Wrocław
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
11.5. 13:00
Górnik Zabrze
vs.
Stal Mielec
11.5. 13:00
Górnik Zabrze
Stal Mielec
Stal Mielec
11.5. 15:30
Jagiellonia Białystok
vs.
Korona Kielce
11.5. 15:30
Jagiellonia Białystok
Korona Kielce
Korona Kielce
11.5. 18:00
Raków Częstochowa
vs.
Pogoń Szczecin
11.5. 18:00
Raków Częstochowa
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
12.5. 10:30
Puszcza Niepołomice
vs.
Warta Poznań
12.5. 10:30
Puszcza Niepołomice
Warta Poznań
Warta Poznań
12.5. 13:00
Widzew Lodz
vs.
Zagłębie Lubin
12.5. 13:00
Widzew Lodz
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
12.5. 15:30
Lech Poznań
vs.
Legia Warszawa
12.5. 15:30
Lech Poznań
Legia Warszawa
Legia Warszawa
13.5. 17:00
Radomiak Radom
vs.
Ruch Chorzów
13.5. 17:00
Radomiak Radom
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
17.5. 16:00
Stal Mielec
vs.
Pogoń Szczecin
17.5. 16:00
Stal Mielec
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
17.5. 18:30
Górnik Zabrze
vs.
Puszcza Niepołomice
17.5. 18:30
Górnik Zabrze
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
18.5. 00:00
Cracovia Kraków
vs.
Raków Częstochowa
18.5. 00:00
Cracovia Kraków
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
18.5. 00:00
Zagłębie Lubin
vs.
ŁKS Łódź
18.5. 00:00
Zagłębie Lubin
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
18.5. 00:00
Piast Gliwice
vs.
Jagiellonia Białystok
18.5. 00:00
Piast Gliwice
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
18.5. 00:00
Warta Poznań
vs.
Legia Warszawa
18.5. 00:00
Warta Poznań
Legia Warszawa
Legia Warszawa
18.5. 00:00
Widzew Lodz
vs.
Lech Poznań
18.5. 00:00
Widzew Lodz
Lech Poznań
Lech Poznań
18.5. 00:00
Śląsk Wrocław
vs.
Radomiak Radom
18.5. 00:00
Śląsk Wrocław
Radomiak Radom
Radomiak Radom
18.5. 13:00
Korona Kielce
vs.
Ruch Chorzów
18.5. 13:00
Korona Kielce
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
25.5. 15:30
Puszcza Niepołomice
vs.
Piast Gliwice
25.5. 15:30
Puszcza Niepołomice
Piast Gliwice
Piast Gliwice
25.5. 15:30
Radomiak Radom
vs.
Widzew Lodz
25.5. 15:30
Radomiak Radom
Widzew Lodz
Widzew Lodz
25.5. 15:30
Ruch Chorzów
vs.
Cracovia Kraków
25.5. 15:30
Ruch Chorzów
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
Bảng đầy đủ (Regular Season)
1.
Jagiellonia Białystok
30
16
8
6
68:41
27
56
1.
Jagiellonia Białystok
56
68:41
30
2.
Śląsk Wrocław
29
14
9
6
38:26
12
51
2.
Śląsk Wrocław
51
38:26
29
3.
Lech Poznań
29
14
9
6
43:34
9
51
3.
Lech Poznań
51
43:34
29
4.
Pogoń Szczecin
30
14
6
10
56:36
20
48
4.
Pogoń Szczecin
48
56:36
30
5.
Górnik Zabrze
29
14
6
9
39:32
7
48
5.
Górnik Zabrze
48
39:32
29
6.
Legia Warszawa
29
12
11
6
43:33
10
47
6.
Legia Warszawa
47
43:33
29
7.
Raków Częstochowa
29
12
10
7
50:32
18
46
7.
Raków Częstochowa
46
50:32
29
8.
Widzew Lodz
29
12
6
11
39:38
1
42
8.
Widzew Lodz
42
39:38
29
9.
Piast Gliwice
30
8
14
8
32:32
0
38
9.
Piast Gliwice
38
32:32
30
10.
Stal Mielec
29
10
8
11
35:39
-4
38
10.
Stal Mielec
38
35:39
29
11.
Zagłębie Lubin
29
9
8
12
31:43
-12
35
11.
Zagłębie Lubin
35
31:43
29
12.
Radomiak Radom
29
9
8
12
34:47
-13
35
12.
Radomiak Radom
35
34:47
29
13.
Warta Poznań
30
8
10
12
31:37
-6
34
13.
Warta Poznań
34
31:37
30
14.
Cracovia Kraków
29
6
14
9
38:40
-2
32
14.
Cracovia Kraków
32
38:40
29
15.
Puszcza Niepołomice
29
7
11
11
35:46
-11
32
15.
Puszcza Niepołomice
32
35:46
29
16.
Korona Kielce
29
6
12
11
34:38
-4
30
16.
Korona Kielce
30
34:38
29
17.
ŁKS Łódź
29
5
6
18
28:61
-33
21
17.
ŁKS Łódź
21
28:61
29
18.
Ruch Chorzów
29
2
14
13
31:50
-19
20
18.
Ruch Chorzów
20
31:50
29
Cảm nhận trận đấu Ekstraklasa
30. Lượt
26.4. 18:30
Jagiellonia Białystok
2:2 (2-1)
Pogoń Szczecin
26.4.
18:30
18:30
Jagiellonia Białystok
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
2
2
2
26.4. 16:00
Piast Gliwice
2:0 (1-0)
Warta Poznań
26.4.
16:00
16:00
Piast Gliwice
Warta Poznań
Warta Poznań
2
0
0
29. Lượt
22.4. 17:00
Warta Poznań
5:2 (2-2)
Stal Mielec
22.4.
17:00
17:00
Warta Poznań
Stal Mielec
Stal Mielec
5
2
2
21.4. 15:30
Legia Warszawa
0:0 (0-0)
Śląsk Wrocław
21.4.
15:30
15:30
Legia Warszawa
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
0
0
21.4. 13:00
ŁKS Łódź
2:3 (0-1)
Lech Poznań
21.4.
13:00
13:00
ŁKS Łódź
Lech Poznań
Lech Poznań
2
3
3
21.4. 10:30
Cracovia Kraków
0:1 (0-1)
Puszcza Niepołomice
21.4.
10:30
10:30
Cracovia Kraków
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
0
1
1
20.4. 18:00
Zagłębie Lubin
1:2 (0-1)
Jagiellonia Białystok
20.4.
18:00
18:00
Zagłębie Lubin
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
1
2
2
20.4. 15:30
Ruch Chorzów
2:3 (0-1)
Widzew Lodz
20.4.
15:30
15:30
Ruch Chorzów
Widzew Lodz
Widzew Lodz
2
3
3
20.4. 13:00
Pogoń Szczecin
0:2 (0-2)
Piast Gliwice
20.4.
13:00
13:00
Pogoń Szczecin
Piast Gliwice
Piast Gliwice
0
2
2
19.4. 18:30
Raków Częstochowa
0:1 (0-0)
Górnik Zabrze
19.4.
18:30
18:30
Raków Częstochowa
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
0
1
1
19.4. 16:00
Korona Kielce
4:0 (2-0)
Radomiak Radom
19.4.
16:00
16:00
Korona Kielce
Radomiak Radom
Radomiak Radom
4
0
0
15.4. 17:00
Piast Gliwice
2:0 (2-0)
Zagłębie Lubin
15.4.
17:00
17:00
Piast Gliwice
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
2
0
0
14.4. 15:30
Górnik Zabrze
2:0 (1-0)
Śląsk Wrocław
14.4.
15:30
15:30
Górnik Zabrze
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
2
0
0
14.4. 13:00
Jagiellonia Białystok
1:3 (1-2)
Cracovia Kraków
14.4.
13:00
13:00
Jagiellonia Białystok
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
1
3
3
14.4. 10:30
ŁKS Łódź
3:2 (1-0)
Radomiak Radom
14.4.
10:30
10:30
ŁKS Łódź
Radomiak Radom
Radomiak Radom
3
2
2
13.4. 18:00
Raków Częstochowa
1:1 (0-1)
Legia Warszawa
13.4.
18:00
18:00
Raków Częstochowa
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1
1
1
13.4. 15:30
Puszcza Niepołomice
2:1 (2-0)
Lech Poznań
13.4.
15:30
15:30
Puszcza Niepołomice
Lech Poznań
Lech Poznań
2
1
1
13.4. 13:00
Stal Mielec
0:0 (0-0)
Widzew Lodz
13.4.
13:00
13:00
Stal Mielec
Widzew Lodz
Widzew Lodz
0
0
0
12.4. 18:30
Pogoń Szczecin
5:0 (2-0)
Ruch Chorzów
12.4.
18:30
18:30
Pogoń Szczecin
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
5
0
0
12.4. 16:00
Warta Poznań
1:0 (1-0)
Korona Kielce
12.4.
16:00
16:00
Warta Poznań
Korona Kielce
Korona Kielce
1
0
0
8.4. 17:00
Zagłębie Lubin
1:2 (1-1)
Górnik Zabrze
8.4.
17:00
17:00
Zagłębie Lubin
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
1
2
2
7.4. 15:30
Legia Warszawa
1:1 (1-0)
Jagiellonia Białystok
7.4.
15:30
15:30
Legia Warszawa
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
1
1
1
7.4. 13:00
Lech Poznań
1:0 (0-0)
Pogoń Szczecin
7.4.
13:00
13:00
Lech Poznań
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
0
0
7.4. 10:30
Widzew Lodz
1:0 (0-0)
Piast Gliwice
7.4.
10:30
10:30
Widzew Lodz
Piast Gliwice
Piast Gliwice
1
0
0
6.4. 18:00
Śląsk Wrocław
2:1 (1-0)
Warta Poznań
6.4.
18:00
18:00
Śląsk Wrocław
Warta Poznań
Warta Poznań
2
1
1
6.4. 15:30
Ruch Chorzów
0:0 (0-0)
Puszcza Niepołomice
6.4.
15:30
15:30
Ruch Chorzów
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
0
0
0
6.4. 13:00
Korona Kielce
1:0 (1-0)
Stal Mielec
6.4.
13:00
13:00
Korona Kielce
Stal Mielec
Stal Mielec
1
0
0
5.4. 18:30
Radomiak Radom
2:1 (2-0)
Raków Częstochowa
5.4.
18:30
18:30
Radomiak Radom
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
2
1
1
5.4. 16:00
Cracovia Kraków
2:2 (1-0)
ŁKS Łódź
5.4.
16:00
16:00
Cracovia Kraków
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
2
2
2
2.4. 17:00
Warta Poznań
1:1 (1-0)
Zagłębie Lubin
2.4.
17:00
17:00
Warta Poznań
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
1
1
1
1.4. 18:00
Górnik Zabrze
1:3 (0-1)
Legia Warszawa
1.4.
18:00
18:00
Górnik Zabrze
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1
3
3
1.4. 15:30
Widzew Lodz
3:1 (1-0)
Korona Kielce
1.4.
15:30
15:30
Widzew Lodz
Korona Kielce
Korona Kielce
3
1
1
1.4. 13:00
Stal Mielec
0:0 (0-0)
Lech Poznań
1.4.
13:00
13:00
Stal Mielec
Lech Poznań
Lech Poznań
0
0
0
1.4. 10:30
Puszcza Niepołomice
1:1 (1-0)
Radomiak Radom
1.4.
10:30
10:30
Puszcza Niepołomice
Radomiak Radom
Radomiak Radom
1
1
1
30.3. 19:00
Pogoń Szczecin
3:1 (2-1)
Cracovia Kraków
30.3.
19:00
19:00
Pogoń Szczecin
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
3
1
1
30.3. 16:30
Piast Gliwice
2:2 (0-0)
Śląsk Wrocław
30.3.
16:30
16:30
Piast Gliwice
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
2
2
2
30.3. 14:00
Jagiellonia Białystok
6:0 (2-0)
ŁKS Łódź
30.3.
14:00
14:00
Jagiellonia Białystok
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
6
0
0
30.3. 11:30
Raków Częstochowa
1:1 (1-0)
Ruch Chorzów
30.3.
11:30
11:30
Raków Częstochowa
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
1
1
1
17.3. 16:30
Legia Warszawa
3:1 (2-1)
Piast Gliwice
17.3.
16:30
16:30
Legia Warszawa
Piast Gliwice
Piast Gliwice
3
1
1
17.3. 14:00
ŁKS Łódź
1:1 (0-0)
Raków Częstochowa
17.3.
14:00
14:00
ŁKS Łódź
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
1
1
1
17.3. 11:30
Korona Kielce
2:2 (2-0)
Pogoń Szczecin
17.3.
11:30
11:30
Korona Kielce
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
2
2
2
16.3. 19:00
Śląsk Wrocław
0:0 (0-0)
Puszcza Niepołomice
16.3.
19:00
19:00
Śląsk Wrocław
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
0
0
0
16.3. 16:30
Ruch Chorzów
1:2 (0-1)
Górnik Zabrze
16.3.
16:30
16:30
Ruch Chorzów
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
1
2
2
16.3. 14:00
Radomiak Radom
0:2 (0-1)
Jagiellonia Białystok
16.3.
14:00
14:00
Radomiak Radom
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
0
2
2
16.3. 11:30
Cracovia Kraków
2:2 (1-1)
Widzew Lodz
16.3.
11:30
11:30
Cracovia Kraków
Widzew Lodz
Widzew Lodz
2
2
2
15.3. 19:30
Lech Poznań
2:0 (0-0)
Warta Poznań
15.3.
19:30
19:30
Lech Poznań
Warta Poznań
Warta Poznań
2
0
0
15.3. 17:00
Zagłębie Lubin
0:0 (0-0)
Stal Mielec
15.3.
17:00
17:00
Zagłębie Lubin
Stal Mielec
Stal Mielec
0
0
0
13.3. 17:30
Korona Kielce
0:2 (0-2)
Raków Częstochowa
13.3.
17:30
17:30
Korona Kielce
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
0
2
2
12.3. 17:30
Piast Gliwice
1:0 (1-0)
Puszcza Niepołomice
12.3.
17:30
17:30
Piast Gliwice
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
1
0
0
11.3. 18:00
Warta Poznań
0:1 (0-0)
ŁKS Łódź
11.3.
18:00
18:00
Warta Poznań
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
0
1
1
10.3. 16:30
Widzew Lodz
1:0 (0-0)
Legia Warszawa
10.3.
16:30
16:30
Widzew Lodz
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1
0
0
10.3. 14:00
Pogoń Szczecin
0:2 (0-1)
Zagłębie Lubin
10.3.
14:00
14:00
Pogoń Szczecin
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
0
2
2
10.3. 11:30
Stal Mielec
3:1 (2-0)
Ruch Chorzów
10.3.
11:30
11:30
Stal Mielec
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
3
1
1
9.3. 19:00
Górnik Zabrze
0:0 (0-0)
Lech Poznań
9.3.
19:00
19:00
Górnik Zabrze
Lech Poznań
Lech Poznań
0
0
0
9.3. 16:30
Puszcza Niepołomice
1:1 (0-1)
Raków Częstochowa
9.3.
16:30
16:30
Puszcza Niepołomice
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
1
1
1
9.3. 14:00
Korona Kielce
1:1 (0-1)
Cracovia Kraków
9.3.
14:00
14:00
Korona Kielce
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
1
1
1
8.3. 19:30
Jagiellonia Białystok
3:1 (3-0)
Śląsk Wrocław
8.3.
19:30
19:30
Jagiellonia Białystok
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
3
1
1
8.3. 17:00
Piast Gliwice
2:3 (1-1)
Radomiak Radom
8.3.
17:00
17:00
Piast Gliwice
Radomiak Radom
Radomiak Radom
2
3
3
4.3. 18:00
Radomiak Radom
2:1 (1-0)
Stal Mielec
4.3.
18:00
18:00
Radomiak Radom
Stal Mielec
Stal Mielec
2
1
1
3.3. 16:30
Raków Częstochowa
4:0 (3-0)
Lech Poznań
3.3.
16:30
16:30
Raków Częstochowa
Lech Poznań
Lech Poznań
4
0
0
3.3. 14:00
Zagłębie Lubin
1:0 (1-0)
Korona Kielce
3.3.
14:00
14:00
Zagłębie Lubin
Korona Kielce
Korona Kielce
1
0
0
3.3. 11:30
ŁKS Łódź
3:2 (1-1)
Puszcza Niepołomice
3.3.
11:30
11:30
ŁKS Łódź
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
3
2
2
2.3. 19:00
Legia Warszawa
1:1 (0-0)
Pogoń Szczecin
2.3.
19:00
19:00
Legia Warszawa
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
1
1
2.3. 16:30
Śląsk Wrocław
2:1 (0-0)
Widzew Lodz
2.3.
16:30
16:30
Śląsk Wrocław
Widzew Lodz
Widzew Lodz
2
1
1
2.3. 14:00
Górnik Zabrze
2:1 (1-0)
Jagiellonia Białystok
2.3.
14:00
14:00
Górnik Zabrze
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
2
1
1
1.3. 19:30
Ruch Chorzów
3:0 (1-0)
Piast Gliwice
1.3.
19:30
19:30
Ruch Chorzów
Piast Gliwice
Piast Gliwice
3
0
0
1.3. 17:00
Cracovia Kraków
0:1 (0-0)
Warta Poznań
1.3.
17:00
17:00
Cracovia Kraków
Warta Poznań
Warta Poznań
0
1
1
28.2. 17:30
Stal Mielec
1:0 (1-0)
ŁKS Łódź
28.2.
17:30
17:30
Stal Mielec
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
1
0
0
26.2. 18:00
Warta Poznań
0:0 (0-0)
Radomiak Radom
26.2.
18:00
18:00
Warta Poznań
Radomiak Radom
Radomiak Radom
0
0
0
25.2. 16:30
Korona Kielce
3:3 (1-2)
Legia Warszawa
25.2.
16:30
16:30
Korona Kielce
Legia Warszawa
Legia Warszawa
3
3
3
25.2. 14:00
Widzew Lodz
3:1 (2-0)
Górnik Zabrze
25.2.
14:00
14:00
Widzew Lodz
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
3
1
1
25.2. 11:30
Puszcza Niepołomice
2:2 (1-2)
Zagłębie Lubin
25.2.
11:30
11:30
Puszcza Niepołomice
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
2
2
2
24.2. 19:00
Stal Mielec
0:0 (0-0)
Raków Częstochowa
24.2.
19:00
19:00
Stal Mielec
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
0
0
0
24.2. 16:30
Lech Poznań
0:0 (0-0)
Śląsk Wrocław
24.2.
16:30
16:30
Lech Poznań
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
0
0
24.2. 14:00
Jagiellonia Białystok
1:1 (0-1)
Ruch Chorzów
24.2.
14:00
14:00
Jagiellonia Białystok
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
1
1
1
23.2. 19:30
Pogoń Szczecin
4:2 (1-0)
ŁKS Łódź
23.2.
19:30
19:30
Pogoń Szczecin
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
4
2
2
23.2. 17:00
Piast Gliwice
0:0 (0-0)
Cracovia Kraków
23.2.
17:00
17:00
Piast Gliwice
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
0
0
0
19.2. 18:00
Górnik Zabrze
3:1 (2-0)
Korona Kielce
19.2.
18:00
18:00
Górnik Zabrze
Korona Kielce
Korona Kielce
3
1
1
18.2. 16:30
ŁKS Łódź
0:2 (0-0)
Widzew Lodz
18.2.
16:30
16:30
ŁKS Łódź
Widzew Lodz
Widzew Lodz
0
2
2
18.2. 14:00
Legia Warszawa
1:1 (0-1)
Puszcza Niepołomice
18.2.
14:00
14:00
Legia Warszawa
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
1
1
1
18.2. 11:30
Zagłębie Lubin
1:1 (1-0)
Cracovia Kraków
18.2.
11:30
11:30
Zagłębie Lubin
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
1
1
1
17.2. 19:00
Raków Częstochowa
3:1 (0-0)
Piast Gliwice
17.2.
19:00
19:00
Raków Częstochowa
Piast Gliwice
Piast Gliwice
3
1
1
17.2. 16:30
Jagiellonia Białystok
1:2 (0-2)
Lech Poznań
17.2.
16:30
16:30
Jagiellonia Białystok
Lech Poznań
Lech Poznań
1
2
2
17.2. 14:00
Ruch Chorzów
0:0 (0-0)
Warta Poznań
17.2.
14:00
14:00
Ruch Chorzów
Warta Poznań
Warta Poznań
0
0
0
16.2. 19:30
Śląsk Wrocław
0:1 (0-1)
Stal Mielec
16.2.
19:30
19:30
Śląsk Wrocław
Stal Mielec
Stal Mielec
0
1
1
16.2. 17:00
Radomiak Radom
0:4 (0-3)
Pogoń Szczecin
16.2.
17:00
17:00
Radomiak Radom
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
0
4
4
12.2. 18:00
Korona Kielce
2:1 (1-1)
ŁKS Łódź
12.2.
18:00
18:00
Korona Kielce
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
2
1
1
11.2. 16:30
Śląsk Wrocław
0:1 (0-0)
Pogoń Szczecin
11.2.
16:30
16:30
Śląsk Wrocław
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
0
1
1
11.2. 14:00
Widzew Lodz
1:3 (1-2)
Jagiellonia Białystok
11.2.
14:00
14:00
Widzew Lodz
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
1
3
3
11.2. 11:30
Warta Poznań
2:1 (2-1)
Raków Częstochowa
11.2.
11:30
11:30
Warta Poznań
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
2
1
1
10.2. 19:00
Lech Poznań
2:0 (1-0)
Zagłębie Lubin
10.2.
19:00
19:00
Lech Poznań
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
2
0
0
10.2. 16:30
Piast Gliwice
1:3 (0-1)
Górnik Zabrze
10.2.
16:30
16:30
Piast Gliwice
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
1
3
3
10.2. 14:00
Cracovia Kraków
6:0 (3-0)
Radomiak Radom
10.2.
14:00
14:00
Cracovia Kraków
Radomiak Radom
Radomiak Radom
6
0
0
9.2. 19:30
Ruch Chorzów
0:1 (0-0)
Legia Warszawa
9.2.
19:30
19:30
Ruch Chorzów
Legia Warszawa
Legia Warszawa
0
1
1
9.2. 17:00
Stal Mielec
2:1 (0-1)
Puszcza Niepołomice
9.2.
17:00
17:00
Stal Mielec
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
2
1
1
20.12. 18:00
Cracovia Kraków
2:0 (1-0)
Legia Warszawa
20.12.
18:00
18:00
Cracovia Kraków
Legia Warszawa
Legia Warszawa
2
0
0
18.12. 18:00
Piast Gliwice
3:0 (0-0)
Stal Mielec
18.12.
18:00
18:00
Piast Gliwice
Stal Mielec
Stal Mielec
3
0
0
17.12. 16:30
Legia Warszawa
2:0 (0-0)
Cracovia Kraków
17.12.
16:30
16:30
Legia Warszawa
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
2
0
0
17.12. 14:00
Raków Częstochowa
1:0 (0-0)
Korona Kielce
17.12.
14:00
14:00
Raków Częstochowa
Korona Kielce
Korona Kielce
1
0
0
17.12. 11:30
ŁKS Łódź
1:1 (1-0)
Ruch Chorzów
17.12.
11:30
11:30
ŁKS Łódź
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
1
1
1
16.12. 19:00
Radomiak Radom
2:2 (0-1)
Lech Poznań
16.12.
19:00
19:00
Radomiak Radom
Lech Poznań
Lech Poznań
2
2
2
16.12. 16:30
Widzew Lodz
1:2 (1-1)
Pogoń Szczecin
16.12.
16:30
16:30
Widzew Lodz
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
2
2
16.12. 14:00
Puszcza Niepołomice
3:3 (0-3)
Jagiellonia Białystok
16.12.
14:00
14:00
Puszcza Niepołomice
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
3
3
3
15.12. 19:30
Zagłębie Lubin
1:2 (0-0)
Śląsk Wrocław
15.12.
19:30
19:30
Zagłębie Lubin
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
1
2
2
15.12. 17:00
Górnik Zabrze
3:0 (1-0)
Warta Poznań
15.12.
17:00
17:00
Górnik Zabrze
Warta Poznań
Warta Poznań
3
0
0
11.12. 18:00
Puszcza Niepołomice
1:0 (0-0)
Widzew Lodz
11.12.
18:00
18:00
Puszcza Niepołomice
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1
0
0
10.12. 16:30
Jagiellonia Białystok
4:2 (2-1)
Raków Częstochowa
10.12.
16:30
16:30
Jagiellonia Białystok
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
4
2
2
10.12. 14:00
ŁKS Łódź
1:1 (1-0)
Legia Warszawa
10.12.
14:00
14:00
ŁKS Łódź
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1
1
1
10.12. 11:30
Lech Poznań
0:1 (0-0)
Piast Gliwice
10.12.
11:30
11:30
Lech Poznań
Piast Gliwice
Piast Gliwice
0
1
1
9.12. 19:00
Śląsk Wrocław
0:0 (0-0)
Korona Kielce
9.12.
19:00
19:00
Śląsk Wrocław
Korona Kielce
Korona Kielce
0
0
0
9.12. 16:30
Cracovia Kraków
2:2 (0-0)
Stal Mielec
9.12.
16:30
16:30
Cracovia Kraków
Stal Mielec
Stal Mielec
2
2
2
9.12. 14:00
Radomiak Radom
1:1 (1-1)
Górnik Zabrze
9.12.
14:00
14:00
Radomiak Radom
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
1
1
1
8.12. 19:30
Pogoń Szczecin
3:3 (0-1)
Warta Poznań
8.12.
19:30
19:30
Pogoń Szczecin
Warta Poznań
Warta Poznań
3
3
3
8.12. 17:00
Ruch Chorzów
2:2 (0-1)
Zagłębie Lubin
8.12.
17:00
17:00
Ruch Chorzów
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
2
2
2
3.12. 16:30
Śląsk Wrocław
1:1 (0-1)
Raków Częstochowa
3.12.
16:30
16:30
Śląsk Wrocław
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
1
1
1
3.12. 14:00
Zagłębie Lubin
0:3 (0-2)
Legia Warszawa
3.12.
14:00
14:00
Zagłębie Lubin
Legia Warszawa
Legia Warszawa
0
3
3
3.12. 11:30
Cracovia Kraków
4:4 (1-2)
Ruch Chorzów
3.12.
11:30
11:30
Cracovia Kraków
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
4
4
4
2.12. 19:00
Korona Kielce
0:1 (0-0)
Lech Poznań
2.12.
19:00
19:00
Korona Kielce
Lech Poznań
Lech Poznań
0
1
1
2.12. 16:30
Widzew Lodz
0:3 (0-2)
Radomiak Radom
2.12.
16:30
16:30
Widzew Lodz
Radomiak Radom
Radomiak Radom
0
3
3
1.12. 19:30
Górnik Zabrze
1:0 (1-0)
Pogoń Szczecin
1.12.
19:30
19:30
Górnik Zabrze
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
0
0
1.12. 17:00
Warta Poznań
1:2 (1-1)
Jagiellonia Białystok
1.12.
17:00
17:00
Warta Poznań
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
1
2
2
27.11. 18:00
Radomiak Radom
0:1 (0-0)
Śląsk Wrocław
27.11.
18:00
18:00
Radomiak Radom
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
1
1
26.11. 16:30
Lech Poznań
1:3 (0-1)
Widzew Lodz
26.11.
16:30
16:30
Lech Poznań
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1
3
3
26.11. 14:00
Ruch Chorzów
1:1 (0-0)
Korona Kielce
26.11.
14:00
14:00
Ruch Chorzów
Korona Kielce
Korona Kielce
1
1
1
26.11. 11:30
Puszcza Niepołomice
2:1 (0-1)
Górnik Zabrze
26.11.
11:30
11:30
Puszcza Niepołomice
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
2
1
1
25.11. 19:00
Legia Warszawa
2:2 (1-2)
Warta Poznań
25.11.
19:00
19:00
Legia Warszawa
Warta Poznań
Warta Poznań
2
2
2
25.11. 16:30
Pogoń Szczecin
2:3 (2-1)
Stal Mielec
25.11.
16:30
16:30
Pogoń Szczecin
Stal Mielec
Stal Mielec
2
3
3
25.11. 14:00
Raków Częstochowa
1:1 (0-1)
Cracovia Kraków
25.11.
14:00
14:00
Raków Częstochowa
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
1
1
1
24.11. 19:30
Jagiellonia Białystok
0:0 (0-0)
Piast Gliwice
24.11.
19:30
19:30
Jagiellonia Białystok
Piast Gliwice
Piast Gliwice
0
0
0
24.11. 17:00
ŁKS Łódź
0:2 (0-1)
Zagłębie Lubin
24.11.
17:00
17:00
ŁKS Łódź
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
0
2
2
18.11. 16:30
Widzew Lodz
2:1 (0-1)
Ruch Chorzów
18.11.
16:30
16:30
Widzew Lodz
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
2
1
1
13.11. 18:00
Ruch Chorzów
0:0 (0-0)
Radomiak Radom
13.11.
18:00
18:00
Ruch Chorzów
Radomiak Radom
Radomiak Radom
0
0
0
12.11. 16:30
Legia Warszawa
0:0 (0-0)
Lech Poznań
12.11.
16:30
16:30
Legia Warszawa
Lech Poznań
Lech Poznań
0
0
0
12.11. 14:00
Pogoń Szczecin
1:1 (0-0)
Raków Częstochowa
12.11.
14:00
14:00
Pogoń Szczecin
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
1
1
1
12.11. 11:30
Stal Mielec
2:1 (1-1)
Górnik Zabrze
12.11.
11:30
11:30
Stal Mielec
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
2
1
1
11.11. 19:00
Korona Kielce
2:2 (1-0)
Jagiellonia Białystok
11.11.
19:00
19:00
Korona Kielce
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
2
2
2
11.11. 16:30
Zagłębie Lubin
1:1 (0-0)
Widzew Lodz
11.11.
16:30
16:30
Zagłębie Lubin
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1
1
1
11.11. 14:00
ŁKS Łódź
3:3 (1-3)
Piast Gliwice
11.11.
14:00
14:00
ŁKS Łódź
Piast Gliwice
Piast Gliwice
3
3
3
10.11. 19:30
Cracovia Kraków
0:1 (0-1)
Śląsk Wrocław
10.11.
19:30
19:30
Cracovia Kraków
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
1
1
10.11. 17:00
Warta Poznań
0:2 (0-2)
Puszcza Niepołomice
10.11.
17:00
17:00
Warta Poznań
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
0
2
2
6.11. 18:00
Górnik Zabrze
1:0 (0-0)
Cracovia Kraków
6.11.
18:00
18:00
Górnik Zabrze
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
1
0
0
5.11. 16:30
Radomiak Radom
0:1 (0-1)
Legia Warszawa
5.11.
16:30
16:30
Radomiak Radom
Legia Warszawa
Legia Warszawa
0
1
1
5.11. 14:00
Raków Częstochowa
5:0 (2-0)
Zagłębie Lubin
5.11.
14:00
14:00
Raków Częstochowa
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
5
0
0
5.11. 11:30
Śląsk Wrocław
2:1 (1-0)
ŁKS Łódź
5.11.
11:30
11:30
Śląsk Wrocław
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
2
1
1
4.11. 19:00
Lech Poznań
2:0 (1-0)
Ruch Chorzów
4.11.
19:00
19:00
Lech Poznań
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
2
0
0
4.11. 16:30
Widzew Lodz
0:1 (0-1)
Warta Poznań
4.11.
16:30
16:30
Widzew Lodz
Warta Poznań
Warta Poznań
0
1
1
4.11. 14:00
Puszcza Niepołomice
0:2 (0-0)
Pogoń Szczecin
4.11.
14:00
14:00
Puszcza Niepołomice
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
0
2
2
3.11. 19:30
Jagiellonia Białystok
4:0 (2-0)
Stal Mielec
3.11.
19:30
19:30
Jagiellonia Białystok
Stal Mielec
Stal Mielec
4
0
0
3.11. 17:00
Piast Gliwice
0:0 (0-0)
Korona Kielce
3.11.
17:00
17:00
Piast Gliwice
Korona Kielce
Korona Kielce
0
0
0
29.10. 16:30
Raków Częstochowa
1:1 (0-1)
Widzew Lodz
29.10.
16:30
16:30
Raków Częstochowa
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1
1
1
29.10. 14:00
Legia Warszawa
1:3 (0-1)
Stal Mielec
29.10.
14:00
14:00
Legia Warszawa
Stal Mielec
Stal Mielec
1
3
3
29.10. 11:30
Zagłębie Lubin
2:3 (0-2)
Radomiak Radom
29.10.
11:30
11:30
Zagłębie Lubin
Radomiak Radom
Radomiak Radom
2
3
3
28.10. 18:00
Ruch Chorzów
2:2 (1-2)
Śląsk Wrocław
28.10.
18:00
18:00
Ruch Chorzów
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
2
2
2
28.10. 15:30
Cracovia Kraków
1:1 (0-1)
Lech Poznań
28.10.
15:30
15:30
Cracovia Kraków
Lech Poznań
Lech Poznań
1
1
1
28.10. 13:00
Pogoń Szczecin
2:1 (1-1)
Jagiellonia Białystok
28.10.
13:00
13:00
Pogoń Szczecin
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
2
1
1
28.10. 10:30
Warta Poznań
1:1 (1-1)
Piast Gliwice
28.10.
10:30
10:30
Warta Poznań
Piast Gliwice
Piast Gliwice
1
1
1
27.10. 18:30
ŁKS Łódź
0:5 (0-1)
Górnik Zabrze
27.10.
18:30
18:30
ŁKS Łódź
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
0
5
5
27.10. 16:00
Korona Kielce
5:3 (3-0)
Puszcza Niepołomice
27.10.
16:00
16:00
Korona Kielce
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
5
3
3
24.10. 16:00
Lech Poznań
3:3 (2-0)
Jagiellonia Białystok
24.10.
16:00
16:00
Lech Poznań
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
3
3
3
23.10. 17:00
Stal Mielec
0:1 (0-0)
Warta Poznań
23.10.
17:00
17:00
Stal Mielec
Warta Poznań
Warta Poznań
0
1
1
22.10. 15:30
Górnik Zabrze
2:1 (2-0)
Raków Częstochowa
22.10.
15:30
15:30
Górnik Zabrze
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
2
1
1
22.10. 10:30
Radomiak Radom
1:1 (0-0)
Korona Kielce
22.10.
10:30
10:30
Radomiak Radom
Korona Kielce
Korona Kielce
1
1
1
21.10. 18:00
Lech Poznań
3:1 (2-0)
ŁKS Łódź
21.10.
18:00
18:00
Lech Poznań
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
3
1
1
21.10. 15:30
Śląsk Wrocław
4:0 (0-0)
Legia Warszawa
21.10.
15:30
15:30
Śląsk Wrocław
Legia Warszawa
Legia Warszawa
4
0
0
21.10. 13:00
Puszcza Niepołomice
1:1 (1-0)
Cracovia Kraków
21.10.
13:00
13:00
Puszcza Niepołomice
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
1
1
1
20.10. 18:30
Jagiellonia Białystok
3:0 (2-0)
Zagłębie Lubin
20.10.
18:30
18:30
Jagiellonia Białystok
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
3
0
0
20.10. 16:00
Piast Gliwice
0:0 (0-0)
Pogoń Szczecin
20.10.
16:00
16:00
Piast Gliwice
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
0
0
0
8.10. 15:30
Legia Warszawa
1:2 (1-1)
Raków Częstochowa
8.10.
15:30
15:30
Legia Warszawa
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
1
2
2
8.10. 13:00
Cracovia Kraków
2:4 (0-2)
Jagiellonia Białystok
8.10.
13:00
13:00
Cracovia Kraków
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
2
4
4
8.10. 10:30
Śląsk Wrocław
1:1 (1-0)
Górnik Zabrze
8.10.
10:30
10:30
Śląsk Wrocław
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
1
1
1
7.10. 18:00
Ruch Chorzów
0:3 (0-1)
Pogoń Szczecin
7.10.
18:00
18:00
Ruch Chorzów
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
0
3
3
7.10. 15:30
Zagłębie Lubin
1:1 (1-0)
Piast Gliwice
7.10.
15:30
15:30
Zagłębie Lubin
Piast Gliwice
Piast Gliwice
1
1
1
7.10. 13:00
Widzew Lodz
1:0 (0-0)
Stal Mielec
7.10.
13:00
13:00
Widzew Lodz
Stal Mielec
Stal Mielec
1
0
0
7.10. 10:30
Radomiak Radom
3:0 (2-0)
ŁKS Łódź
7.10.
10:30
10:30
Radomiak Radom
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
3
0
0
6.10. 18:30
Lech Poznań
4:1 (2-1)
Puszcza Niepołomice
6.10.
18:30
18:30
Lech Poznań
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
4
1
1
6.10. 16:15
Korona Kielce
1:1 (0-0)
Warta Poznań
6.10.
16:15
16:15
Korona Kielce
Warta Poznań
Warta Poznań
1
1
1
2.10. 17:00
Górnik Zabrze
0:2 (0-1)
Zagłębie Lubin
2.10.
17:00
17:00
Górnik Zabrze
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
0
2
2
1.10. 18:00
Jagiellonia Białystok
2:0 (2-0)
Legia Warszawa
1.10.
18:00
18:00
Jagiellonia Białystok
Legia Warszawa
Legia Warszawa
2
0
0
1.10. 15:30
Pogoń Szczecin
5:0 (3-0)
Lech Poznań
1.10.
15:30
15:30
Pogoń Szczecin
Lech Poznań
Lech Poznań
5
0
0
1.10. 13:00
Raków Częstochowa
3:0 (1-0)
Radomiak Radom
1.10.
13:00
13:00
Raków Częstochowa
Radomiak Radom
Radomiak Radom
3
0
0
30.9. 18:00
Warta Poznań
0:1 (0-1)
Śląsk Wrocław
30.9.
18:00
18:00
Warta Poznań
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
1
1
30.9. 15:30
Puszcza Niepołomice
2:2 (2-0)
Ruch Chorzów
30.9.
15:30
15:30
Puszcza Niepołomice
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
2
2
2
30.9. 13:00
ŁKS Łódź
0:2 (0-2)
Cracovia Kraków
30.9.
13:00
13:00
ŁKS Łódź
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
0
2
2
29.9. 18:30
Piast Gliwice
3:2 (2-0)
Widzew Lodz
29.9.
18:30
18:30
Piast Gliwice
Widzew Lodz
Widzew Lodz
3
2
2
29.9. 16:00
Stal Mielec
2:3 (1-2)
Korona Kielce
29.9.
16:00
16:00
Stal Mielec
Korona Kielce
Korona Kielce
2
3
3
28.9. 18:00
Lech Poznań
4:1 (2-1)
Raków Częstochowa
28.9.
18:00
18:00
Lech Poznań
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
4
1
1
27.9. 18:00
Pogoń Szczecin
3:4 (1-1)
Legia Warszawa
27.9.
18:00
18:00
Pogoń Szczecin
Legia Warszawa
Legia Warszawa
3
4
4
24.9. 15:30
Legia Warszawa
2:1 (1-1)
Górnik Zabrze
24.9.
15:30
15:30
Legia Warszawa
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
2
1
1
24.9. 13:00
Ruch Chorzów
3:5 (1-3)
Raków Częstochowa
24.9.
13:00
13:00
Ruch Chorzów
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
3
5
5
24.9. 10:30
Zagłębie Lubin
1:0 (0-0)
Warta Poznań
24.9.
10:30
10:30
Zagłębie Lubin
Warta Poznań
Warta Poznań
1
0
0
23.9. 18:00
Lech Poznań
2:1 (2-1)
Stal Mielec
23.9.
18:00
18:00
Lech Poznań
Stal Mielec
Stal Mielec
2
1
1
23.9. 15:30
Cracovia Kraków
1:5 (0-2)
Pogoń Szczecin
23.9.
15:30
15:30
Cracovia Kraków
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
5
5
23.9. 13:00
Śląsk Wrocław
1:0 (1-0)
Piast Gliwice
23.9.
13:00
13:00
Śląsk Wrocław
Piast Gliwice
Piast Gliwice
1
0
0
23.9. 10:30
Radomiak Radom
1:1 (0-0)
Puszcza Niepołomice
23.9.
10:30
10:30
Radomiak Radom
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
1
1
1
22.9. 18:30
ŁKS Łódź
2:2 (1-1)
Jagiellonia Białystok
22.9.
18:30
18:30
ŁKS Łódź
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
2
2
2
22.9. 16:00
Korona Kielce
1:1 (1-1)
Widzew Lodz
22.9.
16:00
16:00
Korona Kielce
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1
1
1
18.9. 17:00
Stal Mielec
4:2 (2-1)
Zagłębie Lubin
18.9.
17:00
17:00
Stal Mielec
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
4
2
2
17.9. 15:30
Warta Poznań
0:2 (0-1)
Lech Poznań
17.9.
15:30
15:30
Warta Poznań
Lech Poznań
Lech Poznań
0
2
2
17.9. 13:00
Widzew Lodz
2:0 (1-0)
Cracovia Kraków
17.9.
13:00
13:00
Widzew Lodz
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
2
0
0
17.9. 10:30
Jagiellonia Białystok
3:2 (2-2)
Radomiak Radom
17.9.
10:30
10:30
Jagiellonia Białystok
Radomiak Radom
Radomiak Radom
3
2
2
16.9. 18:00
Piast Gliwice
1:1 (1-0)
Legia Warszawa
16.9.
18:00
18:00
Piast Gliwice
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1
1
1
16.9. 15:30
Raków Częstochowa
1:0 (1-0)
ŁKS Łódź
16.9.
15:30
15:30
Raków Częstochowa
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
1
0
0
16.9. 13:00
Pogoń Szczecin
3:1 (1-1)
Korona Kielce
16.9.
13:00
13:00
Pogoń Szczecin
Korona Kielce
Korona Kielce
3
1
1
15.9. 18:30
Górnik Zabrze
1:0 (0-0)
Ruch Chorzów
15.9.
18:30
18:30
Górnik Zabrze
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
1
0
0
15.9. 16:00
Puszcza Niepołomice
1:3 (1-0)
Śląsk Wrocław
15.9.
16:00
16:00
Puszcza Niepołomice
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
1
3
3
3.9. 18:00
Raków Częstochowa
2:0 (2-0)
Puszcza Niepołomice
3.9.
18:00
18:00
Raków Częstochowa
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
2
0
0
3.9. 15:30
Legia Warszawa
3:1 (1-1)
Widzew Lodz
3.9.
15:30
15:30
Legia Warszawa
Widzew Lodz
Widzew Lodz
3
1
1
3.9. 13:00
Zagłębie Lubin
1:0 (0-0)
Pogoń Szczecin
3.9.
13:00
13:00
Zagłębie Lubin
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
0
0
3.9. 10:30
Śląsk Wrocław
2:1 (0-0)
Jagiellonia Białystok
3.9.
10:30
10:30
Śląsk Wrocław
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
2
1
1
2.9. 18:00
Lech Poznań
1:1 (0-1)
Górnik Zabrze
2.9.
18:00
18:00
Lech Poznań
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
1
1
1
2.9. 15:30
Cracovia Kraków
0:0 (0-0)
Korona Kielce
2.9.
15:30
15:30
Cracovia Kraków
Korona Kielce
Korona Kielce
0
0
0
2.9. 13:00
Radomiak Radom
1:1 (0-0)
Piast Gliwice
2.9.
13:00
13:00
Radomiak Radom
Piast Gliwice
Piast Gliwice
1
1
1
1.9. 18:30
Ruch Chorzów
1:1 (1-1)
Stal Mielec
1.9.
18:30
18:30
Ruch Chorzów
Stal Mielec
Stal Mielec
1
1
1
1.9. 16:00
ŁKS Łódź
0:2 (0-1)
Warta Poznań
1.9.
16:00
16:00
ŁKS Łódź
Warta Poznań
Warta Poznań
0
2
2
30.8. 16:30
Pogoń Szczecin
0:2 (0-1)
Śląsk Wrocław
30.8.
16:30
16:30
Pogoń Szczecin
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
2
2
27.8. 15:30
Jagiellonia Białystok
4:1 (3-1)
Górnik Zabrze
27.8.
15:30
15:30
Jagiellonia Białystok
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
4
1
1
27.8. 13:00
Korona Kielce
2:0 (2-0)
Zagłębie Lubin
27.8.
13:00
13:00
Korona Kielce
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
2
0
0
26.8. 18:00
Piast Gliwice
0:0 (0-0)
Ruch Chorzów
26.8.
18:00
18:00
Piast Gliwice
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
0
0
0
26.8. 15:30
Puszcza Niepołomice
2:1 (1-0)
ŁKS Łódź
26.8.
15:30
15:30
Puszcza Niepołomice
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
2
1
1
26.8. 13:00
Warta Poznań
0:0 (0-0)
Cracovia Kraków
26.8.
13:00
13:00
Warta Poznań
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
0
0
0
25.8. 18:30
Widzew Lodz
0:2 (0-1)
Śląsk Wrocław
25.8.
18:30
18:30
Widzew Lodz
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
0
2
2
25.8. 16:00
Stal Mielec
2:0 (2-0)
Radomiak Radom
25.8.
16:00
16:00
Stal Mielec
Radomiak Radom
Radomiak Radom
2
0
0
21.8. 17:00
Cracovia Kraków
1:1 (1-0)
Piast Gliwice
21.8.
17:00
17:00
Cracovia Kraków
Piast Gliwice
Piast Gliwice
1
1
1
20.8. 18:00
Legia Warszawa
1:0 (1-0)
Korona Kielce
20.8.
18:00
18:00
Legia Warszawa
Korona Kielce
Korona Kielce
1
0
0
20.8. 15:30
Śląsk Wrocław
3:1 (1-0)
Lech Poznań
20.8.
15:30
15:30
Śląsk Wrocław
Lech Poznań
Lech Poznań
3
1
1
20.8. 13:00
ŁKS Łódź
1:0 (0-0)
Pogoń Szczecin
20.8.
13:00
13:00
ŁKS Łódź
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
1
0
0
19.8. 18:00
Ruch Chorzów
0:1 (0-0)
Jagiellonia Białystok
19.8.
18:00
18:00
Ruch Chorzów
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
0
1
1
19.8. 15:30
Raków Częstochowa
2:0 (1-0)
Stal Mielec
19.8.
15:30
15:30
Raków Częstochowa
Stal Mielec
Stal Mielec
2
0
0
19.8. 13:00
Radomiak Radom
3:2 (2-1)
Warta Poznań
19.8.
13:00
13:00
Radomiak Radom
Warta Poznań
Warta Poznań
3
2
2
18.8. 18:30
Górnik Zabrze
1:1 (1-0)
Widzew Lodz
18.8.
18:30
18:30
Górnik Zabrze
Widzew Lodz
Widzew Lodz
1
1
1
18.8. 16:00
Zagłębie Lubin
1:0 (0-0)
Puszcza Niepołomice
18.8.
16:00
16:00
Zagłębie Lubin
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
1
0
0
14.8. 17:00
Warta Poznań
2:2 (2-1)
Ruch Chorzów
14.8.
17:00
17:00
Warta Poznań
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
2
2
2
13.8. 15:30
Puszcza Niepołomice
1:1 (1-1)
Legia Warszawa
13.8.
15:30
15:30
Puszcza Niepołomice
Legia Warszawa
Legia Warszawa
1
1
1
13.8. 13:00
Pogoń Szczecin
0:2 (0-2)
Radomiak Radom
13.8.
13:00
13:00
Pogoń Szczecin
Radomiak Radom
Radomiak Radom
0
2
2
12.8. 18:00
Widzew Lodz
1:0 (1-0)
ŁKS Łódź
12.8.
18:00
18:00
Widzew Lodz
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
1
0
0
12.8. 15:30
Korona Kielce
0:1 (0-0)
Górnik Zabrze
12.8.
15:30
15:30
Korona Kielce
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
0
1
1
12.8. 13:00
Stal Mielec
3:1 (1-0)
Śląsk Wrocław
12.8.
13:00
13:00
Stal Mielec
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
3
1
1
11.8. 18:30
Piast Gliwice
2:1 (0-0)
Raków Częstochowa
11.8.
18:30
18:30
Piast Gliwice
Raków Częstochowa
Raków Częstochowa
2
1
1
11.8. 16:00
Cracovia Kraków
2:1 (2-0)
Zagłębie Lubin
11.8.
16:00
16:00
Cracovia Kraków
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
2
1
1
7.8. 17:00
Puszcza Niepołomice
1:0 (0-0)
Stal Mielec
7.8.
17:00
17:00
Puszcza Niepołomice
Stal Mielec
Stal Mielec
1
0
0
6.8. 18:00
Legia Warszawa
3:0 (2-0)
Ruch Chorzów
6.8.
18:00
18:00
Legia Warszawa
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
3
0
0
6.8. 15:30
Zagłębie Lubin
1:1 (1-0)
Lech Poznań
6.8.
15:30
15:30
Zagłębie Lubin
Lech Poznań
Lech Poznań
1
1
1
5.8. 18:00
Radomiak Radom
0:1 (0-1)
Cracovia Kraków
5.8.
18:00
18:00
Radomiak Radom
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
0
1
1
5.8. 15:30
Górnik Zabrze
0:0 (0-0)
Piast Gliwice
5.8.
15:30
15:30
Górnik Zabrze
Piast Gliwice
Piast Gliwice
0
0
0
5.8. 13:00
Raków Częstochowa
2:2 (0-1)
Warta Poznań
5.8.
13:00
13:00
Raków Częstochowa
Warta Poznań
Warta Poznań
2
2
2
4.8. 18:30
ŁKS Łódź
2:1 (1-0)
Korona Kielce
4.8.
18:30
18:30
ŁKS Łódź
Korona Kielce
Korona Kielce
2
1
1
4.8. 16:00
Jagiellonia Białystok
2:1 (0-1)
Widzew Lodz
4.8.
16:00
16:00
Jagiellonia Białystok
Widzew Lodz
Widzew Lodz
2
1
1
30.7. 18:00
Pogoń Szczecin
2:1 (0-1)
Widzew Lodz
30.7.
18:00
18:00
Pogoń Szczecin
Widzew Lodz
Widzew Lodz
2
1
1
30.7. 15:30
Lech Poznań
2:0 (1-0)
Radomiak Radom
30.7.
15:30
15:30
Lech Poznań
Radomiak Radom
Radomiak Radom
2
0
0
30.7. 13:00
Stal Mielec
0:0 (0-0)
Piast Gliwice
30.7.
13:00
13:00
Stal Mielec
Piast Gliwice
Piast Gliwice
0
0
0
29.7. 18:00
Śląsk Wrocław
1:2 (1-0)
Zagłębie Lubin
29.7.
18:00
18:00
Śląsk Wrocław
Zagłębie Lubin
Zagłębie Lubin
1
2
2
29.7. 15:30
Jagiellonia Białystok
4:1 (1-0)
Puszcza Niepołomice
29.7.
15:30
15:30
Jagiellonia Białystok
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
4
1
1
29.7. 13:00
Warta Poznań
2:0 (1-0)
Górnik Zabrze
29.7.
13:00
13:00
Warta Poznań
Górnik Zabrze
Górnik Zabrze
2
0
0
28.7. 18:30
Ruch Chorzów
2:0 (1-0)
ŁKS Łódź
28.7.
18:30
18:30
Ruch Chorzów
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
2
0
0
24.7. 17:00
Korona Kielce
1:1 (0-0)
Śląsk Wrocław
24.7.
17:00
17:00
Korona Kielce
Śląsk Wrocław
Śląsk Wrocław
1
1
1
23.7. 18:00
Widzew Lodz
3:2 (1-1)
Puszcza Niepołomice
23.7.
18:00
18:00
Widzew Lodz
Puszcza Niepołomice
Puszcza Niepołomice
3
2
2
23.7. 15:30
Zagłębie Lubin
2:1 (0-1)
Ruch Chorzów
23.7.
15:30
15:30
Zagłębie Lubin
Ruch Chorzów
Ruch Chorzów
2
1
1
23.7. 13:00
Górnik Zabrze
0:2 (0-0)
Radomiak Radom
23.7.
13:00
13:00
Górnik Zabrze
Radomiak Radom
Radomiak Radom
0
2
2
22.7. 18:00
Piast Gliwice
1:2 (1-0)
Lech Poznań
22.7.
18:00
18:00
Piast Gliwice
Lech Poznań
Lech Poznań
1
2
2
22.7. 15:30
Raków Częstochowa
3:0 (1-0)
Jagiellonia Białystok
22.7.
15:30
15:30
Raków Częstochowa
Jagiellonia Białystok
Jagiellonia Białystok
3
0
0
22.7. 13:00
Stal Mielec
2:2 (2-0)
Cracovia Kraków
22.7.
13:00
13:00
Stal Mielec
Cracovia Kraków
Cracovia Kraków
2
2
2
21.7. 18:30
Legia Warszawa
3:0 (1-0)
ŁKS Łódź
21.7.
18:30
18:30
Legia Warszawa
ŁKS Łódź
ŁKS Łódź
3
0
0
21.7. 16:00
Warta Poznań
0:1 (0-1)
Pogoń Szczecin
21.7.
16:00
16:00
Warta Poznań
Pogoń Szczecin
Pogoń Szczecin
0
1
1