Dodgerbet >
J-League Table
J-League
Những trận đấu: 94
Đội nhà: 31 (33%)Đội khách: 34 (36%)
Hòa: 29 (31%)
OVER/UNDER
OVER 1,5: 65 (69%)OVER 2,5: 42 (45%)
OVER 3,5: 18 (19%)
Đội nhà
OVER 0,5: 69 (73%)OVER 1,5: 33 (35%)
OVER 2,5: 10 (11%)
Đội khách
OVER 0,5: 67 (71%)OVER 1,5: 31 (33%)
OVER 2,5: 8 (9%)
Next matches J-League
10. Lượt
28.4. 05:00
Tokyo Verdy
vs.
Avispa Fukuoka
28.4. 05:00
Tokyo Verdy
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
28.4. 05:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Kawasaki Frontale
28.4. 05:00
Sanfrecce Hiroshima
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
28.4. 06:00
Urawa Reds
vs.
Nagoya Grampus
28.4. 06:00
Urawa Reds
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
28.4. 06:00
Kashiwa Reysol
vs.
Sagan Tosu
28.4. 06:00
Kashiwa Reysol
Sagan Tosu
Sagan Tosu
28.4. 06:00
Gamba Osaka
vs.
Kashima Antlers
28.4. 06:00
Gamba Osaka
Kashima Antlers
Kashima Antlers
11. Lượt
3.5. 05:00
Albirex Niigata
vs.
Sanfrecce Hiroshima
3.5. 05:00
Albirex Niigata
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
3.5. 05:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Júbilo Iwata
3.5. 05:00
Yokohama F. Marinos
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
3.5. 06:00
Machida Zelvia
vs.
Kashiwa Reysol
3.5. 06:00
Machida Zelvia
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
3.5. 06:00
Sagan Tosu
vs.
Tokyo Verdy
3.5. 06:00
Sagan Tosu
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
3.5. 06:00
Kashima Antlers
vs.
Shonan Bellmare
3.5. 06:00
Kashima Antlers
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
3.5. 06:00
Tokyo
vs.
Kyoto Sanga
3.5. 06:00
Tokyo
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
3.5. 06:00
Cerezo Osaka
vs.
Consadole Sapporo
3.5. 06:00
Cerezo Osaka
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
3.5. 07:00
Avispa Fukuoka
vs.
Gamba Osaka
3.5. 07:00
Avispa Fukuoka
Gamba Osaka
Gamba Osaka
3.5. 07:00
Kawasaki Frontale
vs.
Urawa Reds
3.5. 07:00
Kawasaki Frontale
Urawa Reds
Urawa Reds
3.5. 10:00
Nagoya Grampus
vs.
Vissel Kobe
3.5. 10:00
Nagoya Grampus
Vissel Kobe
Vissel Kobe
6.5. 04:00
Tokyo Verdy
vs.
Júbilo Iwata
6.5. 04:00
Tokyo Verdy
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
6.5. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Tokyo
6.5. 05:00
Consadole Sapporo
Tokyo
Tokyo
6.5. 05:00
Avispa Fukuoka
vs.
Kawasaki Frontale
6.5. 05:00
Avispa Fukuoka
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
6.5. 05:00
Kyoto Sanga
vs.
Machida Zelvia
6.5. 05:00
Kyoto Sanga
Machida Zelvia
Machida Zelvia
6.5. 06:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Nagoya Grampus
6.5. 06:00
Sanfrecce Hiroshima
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
6.5. 07:00
Kashiwa Reysol
vs.
Kashima Antlers
6.5. 07:00
Kashiwa Reysol
Kashima Antlers
Kashima Antlers
6.5. 07:00
Shonan Bellmare
vs.
Sagan Tosu
6.5. 07:00
Shonan Bellmare
Sagan Tosu
Sagan Tosu
10.5. 10:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Sanfrecce Hiroshima
10.5. 10:00
Yokohama F. Marinos
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
11.5. 05:00
Kyoto Sanga
vs.
Avispa Fukuoka
11.5. 05:00
Kyoto Sanga
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
11.5. 05:00
Júbilo Iwata
vs.
Sagan Tosu
11.5. 05:00
Júbilo Iwata
Sagan Tosu
Sagan Tosu
11.5. 06:00
Shonan Bellmare
vs.
Machida Zelvia
11.5. 06:00
Shonan Bellmare
Machida Zelvia
Machida Zelvia
11.5. 06:00
Kawasaki Frontale
vs.
Consadole Sapporo
11.5. 06:00
Kawasaki Frontale
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
11.5. 07:00
Nagoya Grampus
vs.
Gamba Osaka
11.5. 07:00
Nagoya Grampus
Gamba Osaka
Gamba Osaka
12.5. 04:05
Kashima Antlers
vs.
Tokyo Verdy
12.5. 04:05
Kashima Antlers
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
15.5. 10:00
Consadole Sapporo
vs.
Júbilo Iwata
15.5. 10:00
Consadole Sapporo
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
15.5. 10:00
Machida Zelvia
vs.
Cerezo Osaka
15.5. 10:00
Machida Zelvia
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
15.5. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Kawasaki Frontale
15.5. 10:00
Sagan Tosu
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
15.5. 10:00
Nagoya Grampus
vs.
Tokyo
15.5. 10:00
Nagoya Grampus
Tokyo
Tokyo
15.5. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Shonan Bellmare
15.5. 10:00
Kashiwa Reysol
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
15.5. 10:00
Tokyo Verdy
vs.
Gamba Osaka
15.5. 10:00
Tokyo Verdy
Gamba Osaka
Gamba Osaka
15.5. 10:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Kashima Antlers
15.5. 10:00
Sanfrecce Hiroshima
Kashima Antlers
Kashima Antlers
18.5. 07:00
Avispa Fukuoka
vs.
Cerezo Osaka
18.5. 07:00
Avispa Fukuoka
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
18.5. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Nagoya Grampus
18.5. 10:00
Sagan Tosu
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
19.5. 05:00
Machida Zelvia
vs.
Tokyo Verdy
19.5. 05:00
Machida Zelvia
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
19.5. 05:00
Júbilo Iwata
vs.
Urawa Reds
19.5. 05:00
Júbilo Iwata
Urawa Reds
Urawa Reds
19.5. 05:00
Kyoto Sanga
vs.
Sanfrecce Hiroshima
19.5. 05:00
Kyoto Sanga
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
19.5. 06:00
Kashima Antlers
vs.
Vissel Kobe
19.5. 06:00
Kashima Antlers
Vissel Kobe
Vissel Kobe
19.5. 06:00
Tokyo
vs.
Yokohama F. Marinos
19.5. 06:00
Tokyo
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
19.5. 06:00
Gamba Osaka
vs.
Kawasaki Frontale
19.5. 06:00
Gamba Osaka
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
19.5. 07:00
Kashiwa Reysol
vs.
Consadole Sapporo
19.5. 07:00
Kashiwa Reysol
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
19.5. 07:00
Shonan Bellmare
vs.
Albirex Niigata
19.5. 07:00
Shonan Bellmare
Albirex Niigata
Albirex Niigata
25.5. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Kashima Antlers
25.5. 05:00
Consadole Sapporo
Kashima Antlers
Kashima Antlers
25.5. 05:00
Júbilo Iwata
vs.
Shonan Bellmare
25.5. 05:00
Júbilo Iwata
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
25.5. 07:00
Kawasaki Frontale
vs.
Kashiwa Reysol
25.5. 07:00
Kawasaki Frontale
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
25.5. 07:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Sagan Tosu
25.5. 07:00
Yokohama F. Marinos
Sagan Tosu
Sagan Tosu
25.5. 07:00
Albirex Niigata
vs.
Avispa Fukuoka
25.5. 07:00
Albirex Niigata
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
26.5. 05:00
Vissel Kobe
vs.
Tokyo Verdy
26.5. 05:00
Vissel Kobe
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
26.5. 06:00
Tokyo
vs.
Gamba Osaka
26.5. 06:00
Tokyo
Gamba Osaka
Gamba Osaka
26.5. 06:00
Nagoya Grampus
vs.
Kyoto Sanga
26.5. 06:00
Nagoya Grampus
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
26.5. 06:00
Cerezo Osaka
vs.
Sanfrecce Hiroshima
26.5. 06:00
Cerezo Osaka
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
26.5. 07:00
Urawa Reds
vs.
Machida Zelvia
26.5. 07:00
Urawa Reds
Machida Zelvia
Machida Zelvia
31.5. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Tokyo
31.5. 10:00
Sagan Tosu
Tokyo
Tokyo
1.6. 05:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Júbilo Iwata
1.6. 05:00
Sanfrecce Hiroshima
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
1.6. 06:00
Kashima Antlers
vs.
Yokohama F. Marinos
1.6. 06:00
Kashima Antlers
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
1.6. 06:00
Machida Zelvia
vs.
Albirex Niigata
1.6. 06:00
Machida Zelvia
Albirex Niigata
Albirex Niigata
1.6. 06:00
Shonan Bellmare
vs.
Gamba Osaka
1.6. 06:00
Shonan Bellmare
Gamba Osaka
Gamba Osaka
1.6. 07:00
Urawa Reds
vs.
Vissel Kobe
1.6. 07:00
Urawa Reds
Vissel Kobe
Vissel Kobe
1.6. 10:00
Kyoto Sanga
vs.
Cerezo Osaka
1.6. 10:00
Kyoto Sanga
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
2.6. 04:05
Tokyo Verdy
vs.
Consadole Sapporo
2.6. 04:05
Tokyo Verdy
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
2.6. 08:00
Kawasaki Frontale
vs.
Nagoya Grampus
2.6. 08:00
Kawasaki Frontale
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
2.6. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Avispa Fukuoka
2.6. 10:00
Kashiwa Reysol
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
15.6. 07:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Machida Zelvia
15.6. 07:00
Yokohama F. Marinos
Machida Zelvia
Machida Zelvia
15.6. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Tokyo Verdy
15.6. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
15.6. 10:00
Kyoto Sanga
vs.
Consadole Sapporo
15.6. 10:00
Kyoto Sanga
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
15.6. 10:00
Cerezo Osaka
vs.
Urawa Reds
15.6. 10:00
Cerezo Osaka
Urawa Reds
Urawa Reds
16.6. 05:00
Vissel Kobe
vs.
Kawasaki Frontale
16.6. 05:00
Vissel Kobe
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
16.6. 06:30
Avispa Fukuoka
vs.
Sagan Tosu
16.6. 06:30
Avispa Fukuoka
Sagan Tosu
Sagan Tosu
16.6. 09:00
Kashima Antlers
vs.
Albirex Niigata
16.6. 09:00
Kashima Antlers
Albirex Niigata
Albirex Niigata
16.6. 09:00
Tokyo
vs.
Júbilo Iwata
16.6. 09:00
Tokyo
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
16.6. 09:00
Nagoya Grampus
vs.
Shonan Bellmare
16.6. 09:00
Nagoya Grampus
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
16.6. 09:00
Gamba Osaka
vs.
Kashiwa Reysol
16.6. 09:00
Gamba Osaka
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
22.6. 06:00
Machida Zelvia
vs.
Avispa Fukuoka
22.6. 06:00
Machida Zelvia
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
22.6. 09:00
Tokyo Verdy
vs.
Nagoya Grampus
22.6. 09:00
Tokyo Verdy
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
22.6. 09:00
Albirex Niigata
vs.
Kawasaki Frontale
22.6. 09:00
Albirex Niigata
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
22.6. 09:30
Júbilo Iwata
vs.
Cerezo Osaka
22.6. 09:30
Júbilo Iwata
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
22.6. 09:30
Gamba Osaka
vs.
Vissel Kobe
22.6. 09:30
Gamba Osaka
Vissel Kobe
Vissel Kobe
22.6. 10:00
Urawa Reds
vs.
Kashima Antlers
22.6. 10:00
Urawa Reds
Kashima Antlers
Kashima Antlers
22.6. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Sanfrecce Hiroshima
22.6. 10:00
Kashiwa Reysol
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
22.6. 10:00
Shonan Bellmare
vs.
Tokyo
22.6. 10:00
Shonan Bellmare
Tokyo
Tokyo
22.6. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Kyoto Sanga
22.6. 10:00
Sagan Tosu
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
23.6. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Yokohama F. Marinos
23.6. 05:00
Consadole Sapporo
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
26.6. 10:00
Kashima Antlers
vs.
Gamba Osaka
26.6. 10:00
Kashima Antlers
Gamba Osaka
Gamba Osaka
26.6. 10:00
Tokyo
vs.
Consadole Sapporo
26.6. 10:00
Tokyo
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
26.6. 10:00
Kawasaki Frontale
vs.
Shonan Bellmare
26.6. 10:00
Kawasaki Frontale
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
26.6. 10:00
Júbilo Iwata
vs.
Tokyo Verdy
26.6. 10:00
Júbilo Iwata
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
26.6. 10:00
Nagoya Grampus
vs.
Urawa Reds
26.6. 10:00
Nagoya Grampus
Urawa Reds
Urawa Reds
26.6. 10:00
Kyoto Sanga
vs.
Kashiwa Reysol
26.6. 10:00
Kyoto Sanga
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
26.6. 10:00
Cerezo Osaka
vs.
Sagan Tosu
26.6. 10:00
Cerezo Osaka
Sagan Tosu
Sagan Tosu
26.6. 10:00
Vissel Kobe
vs.
Machida Zelvia
26.6. 10:00
Vissel Kobe
Machida Zelvia
Machida Zelvia
26.6. 10:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Albirex Niigata
26.6. 10:00
Sanfrecce Hiroshima
Albirex Niigata
Albirex Niigata
26.6. 10:00
Avispa Fukuoka
vs.
Yokohama F. Marinos
26.6. 10:00
Avispa Fukuoka
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
29.6. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Albirex Niigata
29.6. 05:00
Consadole Sapporo
Albirex Niigata
Albirex Niigata
29.6. 10:00
Kawasaki Frontale
vs.
Sanfrecce Hiroshima
29.6. 10:00
Kawasaki Frontale
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
29.6. 10:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Tokyo Verdy
29.6. 10:00
Yokohama F. Marinos
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
30.6. 09:00
Gamba Osaka
vs.
Machida Zelvia
30.6. 09:00
Gamba Osaka
Machida Zelvia
Machida Zelvia
30.6. 09:00
Cerezo Osaka
vs.
Nagoya Grampus
30.6. 09:00
Cerezo Osaka
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
30.6. 09:30
Urawa Reds
vs.
Júbilo Iwata
30.6. 09:30
Urawa Reds
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
30.6. 09:30
Tokyo
vs.
Avispa Fukuoka
30.6. 09:30
Tokyo
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
30.6. 10:00
Shonan Bellmare
vs.
Kyoto Sanga
30.6. 10:00
Shonan Bellmare
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
30.6. 10:00
Vissel Kobe
vs.
Kashima Antlers
30.6. 10:00
Vissel Kobe
Kashima Antlers
Kashima Antlers
30.6. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Kashiwa Reysol
30.6. 10:00
Sagan Tosu
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
5.7. 10:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Vissel Kobe
5.7. 10:00
Sanfrecce Hiroshima
Vissel Kobe
Vissel Kobe
6.7. 09:00
Kashima Antlers
vs.
Consadole Sapporo
6.7. 09:00
Kashima Antlers
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
6.7. 09:00
Tokyo Verdy
vs.
Cerezo Osaka
6.7. 09:00
Tokyo Verdy
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
6.7. 09:00
Machida Zelvia
vs.
Nagoya Grampus
6.7. 09:00
Machida Zelvia
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
6.7. 09:30
Urawa Reds
vs.
Shonan Bellmare
6.7. 09:30
Urawa Reds
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
6.7. 09:30
Albirex Niigata
vs.
Sagan Tosu
6.7. 09:30
Albirex Niigata
Sagan Tosu
Sagan Tosu
6.7. 09:30
Júbilo Iwata
vs.
Kawasaki Frontale
6.7. 09:30
Júbilo Iwata
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
6.7. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Tokyo
6.7. 10:00
Kashiwa Reysol
Tokyo
Tokyo
6.7. 10:00
Gamba Osaka
vs.
Yokohama F. Marinos
6.7. 10:00
Gamba Osaka
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
7.7. 10:00
Avispa Fukuoka
vs.
Kyoto Sanga
7.7. 10:00
Avispa Fukuoka
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
13.7. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Vissel Kobe
13.7. 05:00
Consadole Sapporo
Vissel Kobe
Vissel Kobe
13.7. 10:00
Tokyo
vs.
Albirex Niigata
13.7. 10:00
Tokyo
Albirex Niigata
Albirex Niigata
14.7. 09:00
Tokyo Verdy
vs.
Machida Zelvia
14.7. 09:00
Tokyo Verdy
Machida Zelvia
Machida Zelvia
14.7. 09:00
Nagoya Grampus
vs.
Kashiwa Reysol
14.7. 09:00
Nagoya Grampus
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
14.7. 09:30
Kyoto Sanga
vs.
Urawa Reds
14.7. 09:30
Kyoto Sanga
Urawa Reds
Urawa Reds
14.7. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Avispa Fukuoka
14.7. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
14.7. 10:00
Kawasaki Frontale
vs.
Cerezo Osaka
14.7. 10:00
Kawasaki Frontale
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
14.7. 10:00
Shonan Bellmare
vs.
Júbilo Iwata
14.7. 10:00
Shonan Bellmare
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
14.7. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Gamba Osaka
14.7. 10:00
Sagan Tosu
Gamba Osaka
Gamba Osaka
14.7. 10:30
Yokohama F. Marinos
vs.
Kashima Antlers
14.7. 10:30
Yokohama F. Marinos
Kashima Antlers
Kashima Antlers
20.7. 09:00
Kashima Antlers
vs.
Tokyo
20.7. 09:00
Kashima Antlers
Tokyo
Tokyo
20.7. 09:00
Machida Zelvia
vs.
Yokohama F. Marinos
20.7. 09:00
Machida Zelvia
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
20.7. 10:00
Urawa Reds
vs.
Consadole Sapporo
20.7. 10:00
Urawa Reds
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
20.7. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Kawasaki Frontale
20.7. 10:00
Kashiwa Reysol
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
20.7. 10:00
Júbilo Iwata
vs.
Kyoto Sanga
20.7. 10:00
Júbilo Iwata
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
20.7. 10:00
Gamba Osaka
vs.
Shonan Bellmare
20.7. 10:00
Gamba Osaka
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
20.7. 10:00
Cerezo Osaka
vs.
Albirex Niigata
20.7. 10:00
Cerezo Osaka
Albirex Niigata
Albirex Niigata
20.7. 10:00
Vissel Kobe
vs.
Nagoya Grampus
20.7. 10:00
Vissel Kobe
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
20.7. 10:00
Avispa Fukuoka
vs.
Tokyo Verdy
20.7. 10:00
Avispa Fukuoka
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
21.7. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Sanfrecce Hiroshima
21.7. 10:00
Sagan Tosu
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
7.8. 10:00
Kashima Antlers
vs.
Sagan Tosu
7.8. 10:00
Kashima Antlers
Sagan Tosu
Sagan Tosu
7.8. 10:00
Tokyo Verdy
vs.
Sanfrecce Hiroshima
7.8. 10:00
Tokyo Verdy
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
7.8. 10:00
Kawasaki Frontale
vs.
Vissel Kobe
7.8. 10:00
Kawasaki Frontale
Vissel Kobe
Vissel Kobe
7.8. 10:00
Shonan Bellmare
vs.
Avispa Fukuoka
7.8. 10:00
Shonan Bellmare
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
7.8. 10:00
Albirex Niigata
vs.
Júbilo Iwata
7.8. 10:00
Albirex Niigata
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
7.8. 10:00
Kyoto Sanga
vs.
Nagoya Grampus
7.8. 10:00
Kyoto Sanga
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
7.8. 10:00
Gamba Osaka
vs.
Tokyo
7.8. 10:00
Gamba Osaka
Tokyo
Tokyo
7.8. 10:00
Cerezo Osaka
vs.
Machida Zelvia
7.8. 10:00
Cerezo Osaka
Machida Zelvia
Machida Zelvia
7.8. 10:30
Urawa Reds
vs.
Kashiwa Reysol
7.8. 10:30
Urawa Reds
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
7.8. 10:30
Yokohama F. Marinos
vs.
Consadole Sapporo
7.8. 10:30
Yokohama F. Marinos
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
10.8. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Avispa Fukuoka
10.8. 05:00
Consadole Sapporo
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
11.8. 09:00
Machida Zelvia
vs.
Shonan Bellmare
11.8. 09:00
Machida Zelvia
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
11.8. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Cerezo Osaka
11.8. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
11.8. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Gamba Osaka
11.8. 10:00
Kashiwa Reysol
Gamba Osaka
Gamba Osaka
11.8. 10:00
Tokyo
vs.
Kawasaki Frontale
11.8. 10:00
Tokyo
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
11.8. 10:00
Júbilo Iwata
vs.
Kashima Antlers
11.8. 10:00
Júbilo Iwata
Kashima Antlers
Kashima Antlers
11.8. 10:00
Nagoya Grampus
vs.
Tokyo Verdy
11.8. 10:00
Nagoya Grampus
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
11.8. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Urawa Reds
11.8. 10:00
Sagan Tosu
Urawa Reds
Urawa Reds
11.8. 10:30
Yokohama F. Marinos
vs.
Vissel Kobe
11.8. 10:30
Yokohama F. Marinos
Vissel Kobe
Vissel Kobe
12.8. 10:00
Albirex Niigata
vs.
Kyoto Sanga
12.8. 10:00
Albirex Niigata
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
16.8. 10:30
Consadole Sapporo
vs.
Sagan Tosu
16.8. 10:30
Consadole Sapporo
Sagan Tosu
Sagan Tosu
17.8. 09:00
Kashima Antlers
vs.
Urawa Reds
17.8. 09:00
Kashima Antlers
Urawa Reds
Urawa Reds
17.8. 09:00
Machida Zelvia
vs.
Júbilo Iwata
17.8. 09:00
Machida Zelvia
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
17.8. 10:00
Tokyo
vs.
Tokyo Verdy
17.8. 10:00
Tokyo
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
17.8. 10:00
Kawasaki Frontale
vs.
Yokohama F. Marinos
17.8. 10:00
Kawasaki Frontale
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
17.8. 10:00
Shonan Bellmare
vs.
Kashiwa Reysol
17.8. 10:00
Shonan Bellmare
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
17.8. 10:00
Nagoya Grampus
vs.
Sanfrecce Hiroshima
17.8. 10:00
Nagoya Grampus
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
17.8. 10:00
Cerezo Osaka
vs.
Kyoto Sanga
17.8. 10:00
Cerezo Osaka
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
17.8. 10:00
Vissel Kobe
vs.
Gamba Osaka
17.8. 10:00
Vissel Kobe
Gamba Osaka
Gamba Osaka
17.8. 10:30
Avispa Fukuoka
vs.
Albirex Niigata
17.8. 10:30
Avispa Fukuoka
Albirex Niigata
Albirex Niigata
24.8. 09:30
Gamba Osaka
vs.
Avispa Fukuoka
24.8. 09:30
Gamba Osaka
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
24.8. 10:00
Urawa Reds
vs.
Kawasaki Frontale
24.8. 10:00
Urawa Reds
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
24.8. 10:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Cerezo Osaka
24.8. 10:00
Yokohama F. Marinos
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
24.8. 10:00
Shonan Bellmare
vs.
Nagoya Grampus
24.8. 10:00
Shonan Bellmare
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
24.8. 10:00
Kyoto Sanga
vs.
Tokyo
24.8. 10:00
Kyoto Sanga
Tokyo
Tokyo
25.8. 09:00
Tokyo Verdy
vs.
Kashima Antlers
25.8. 09:00
Tokyo Verdy
Kashima Antlers
Kashima Antlers
25.8. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Kashiwa Reysol
25.8. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
25.8. 10:00
Albirex Niigata
vs.
Machida Zelvia
25.8. 10:00
Albirex Niigata
Machida Zelvia
Machida Zelvia
25.8. 10:00
Júbilo Iwata
vs.
Consadole Sapporo
25.8. 10:00
Júbilo Iwata
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
25.8. 10:00
Vissel Kobe
vs.
Sagan Tosu
25.8. 10:00
Vissel Kobe
Sagan Tosu
Sagan Tosu
31.8. 09:00
Machida Zelvia
vs.
Urawa Reds
31.8. 09:00
Machida Zelvia
Urawa Reds
Urawa Reds
31.8. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Tokyo
31.8. 09:30
Sanfrecce Hiroshima
Tokyo
Tokyo
31.8. 10:00
Kashiwa Reysol
vs.
Tokyo Verdy
31.8. 10:00
Kashiwa Reysol
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
31.8. 10:00
Júbilo Iwata
vs.
Yokohama F. Marinos
31.8. 10:00
Júbilo Iwata
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
31.8. 10:00
Nagoya Grampus
vs.
Albirex Niigata
31.8. 10:00
Nagoya Grampus
Albirex Niigata
Albirex Niigata
31.8. 10:00
Kyoto Sanga
vs.
Kashima Antlers
31.8. 10:00
Kyoto Sanga
Kashima Antlers
Kashima Antlers
31.8. 10:00
Cerezo Osaka
vs.
Gamba Osaka
31.8. 10:00
Cerezo Osaka
Gamba Osaka
Gamba Osaka
31.8. 10:00
Sagan Tosu
vs.
Shonan Bellmare
31.8. 10:00
Sagan Tosu
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
1.9. 05:00
Consadole Sapporo
vs.
Kawasaki Frontale
1.9. 05:00
Consadole Sapporo
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
1.9. 10:00
Avispa Fukuoka
vs.
Vissel Kobe
1.9. 10:00
Avispa Fukuoka
Vissel Kobe
Vissel Kobe
14.9. 00:00
Consadole Sapporo
vs.
Tokyo Verdy
14.9. 00:00
Consadole Sapporo
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
14.9. 00:00
Kashima Antlers
vs.
Sanfrecce Hiroshima
14.9. 00:00
Kashima Antlers
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
14.9. 00:00
Kashiwa Reysol
vs.
Júbilo Iwata
14.9. 00:00
Kashiwa Reysol
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
14.9. 00:00
Tokyo
vs.
Nagoya Grampus
14.9. 00:00
Tokyo
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
14.9. 00:00
Kawasaki Frontale
vs.
Sagan Tosu
14.9. 00:00
Kawasaki Frontale
Sagan Tosu
Sagan Tosu
14.9. 00:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Kyoto Sanga
14.9. 00:00
Yokohama F. Marinos
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
14.9. 00:00
Albirex Niigata
vs.
Shonan Bellmare
14.9. 00:00
Albirex Niigata
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
14.9. 00:00
Gamba Osaka
vs.
Urawa Reds
14.9. 00:00
Gamba Osaka
Urawa Reds
Urawa Reds
14.9. 00:00
Vissel Kobe
vs.
Cerezo Osaka
14.9. 00:00
Vissel Kobe
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
14.9. 00:00
Avispa Fukuoka
vs.
Machida Zelvia
14.9. 00:00
Avispa Fukuoka
Machida Zelvia
Machida Zelvia
21.9. 00:00
Kashima Antlers
vs.
Kashiwa Reysol
21.9. 00:00
Kashima Antlers
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
21.9. 00:00
Urawa Reds
vs.
Tokyo
21.9. 00:00
Urawa Reds
Tokyo
Tokyo
21.9. 00:00
Tokyo Verdy
vs.
Sagan Tosu
21.9. 00:00
Tokyo Verdy
Sagan Tosu
Sagan Tosu
21.9. 00:00
Machida Zelvia
vs.
Consadole Sapporo
21.9. 00:00
Machida Zelvia
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
21.9. 00:00
Shonan Bellmare
vs.
Cerezo Osaka
21.9. 00:00
Shonan Bellmare
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
21.9. 00:00
Albirex Niigata
vs.
Vissel Kobe
21.9. 00:00
Albirex Niigata
Vissel Kobe
Vissel Kobe
21.9. 00:00
Júbilo Iwata
vs.
Avispa Fukuoka
21.9. 00:00
Júbilo Iwata
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
21.9. 00:00
Nagoya Grampus
vs.
Kawasaki Frontale
21.9. 00:00
Nagoya Grampus
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
21.9. 00:00
Kyoto Sanga
vs.
Gamba Osaka
21.9. 00:00
Kyoto Sanga
Gamba Osaka
Gamba Osaka
21.9. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Yokohama F. Marinos
21.9. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
28.9. 00:00
Consadole Sapporo
vs.
Kyoto Sanga
28.9. 00:00
Consadole Sapporo
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
28.9. 00:00
Kawasaki Frontale
vs.
Albirex Niigata
28.9. 00:00
Kawasaki Frontale
Albirex Niigata
Albirex Niigata
28.9. 00:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Tokyo
28.9. 00:00
Yokohama F. Marinos
Tokyo
Tokyo
28.9. 00:00
Shonan Bellmare
vs.
Kashima Antlers
28.9. 00:00
Shonan Bellmare
Kashima Antlers
Kashima Antlers
28.9. 00:00
Nagoya Grampus
vs.
Júbilo Iwata
28.9. 00:00
Nagoya Grampus
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
28.9. 00:00
Gamba Osaka
vs.
Tokyo Verdy
28.9. 00:00
Gamba Osaka
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
28.9. 00:00
Cerezo Osaka
vs.
Kashiwa Reysol
28.9. 00:00
Cerezo Osaka
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
28.9. 00:00
Vissel Kobe
vs.
Urawa Reds
28.9. 00:00
Vissel Kobe
Urawa Reds
Urawa Reds
28.9. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Machida Zelvia
28.9. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
Machida Zelvia
Machida Zelvia
28.9. 00:00
Sagan Tosu
vs.
Avispa Fukuoka
28.9. 00:00
Sagan Tosu
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
4.10. 00:00
Avispa Fukuoka
vs.
Nagoya Grampus
4.10. 00:00
Avispa Fukuoka
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
5.10. 00:00
Urawa Reds
vs.
Cerezo Osaka
5.10. 00:00
Urawa Reds
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
5.10. 00:00
Kashiwa Reysol
vs.
Yokohama F. Marinos
5.10. 00:00
Kashiwa Reysol
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
5.10. 00:00
Tokyo
vs.
Sagan Tosu
5.10. 00:00
Tokyo
Sagan Tosu
Sagan Tosu
5.10. 00:00
Tokyo Verdy
vs.
Shonan Bellmare
5.10. 00:00
Tokyo Verdy
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
5.10. 00:00
Machida Zelvia
vs.
Kawasaki Frontale
5.10. 00:00
Machida Zelvia
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
5.10. 00:00
Albirex Niigata
vs.
Kashima Antlers
5.10. 00:00
Albirex Niigata
Kashima Antlers
Kashima Antlers
5.10. 00:00
Júbilo Iwata
vs.
Sanfrecce Hiroshima
5.10. 00:00
Júbilo Iwata
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
5.10. 00:00
Kyoto Sanga
vs.
Vissel Kobe
5.10. 00:00
Kyoto Sanga
Vissel Kobe
Vissel Kobe
5.10. 00:00
Gamba Osaka
vs.
Consadole Sapporo
5.10. 00:00
Gamba Osaka
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
19.10. 00:00
Kawasaki Frontale
vs.
Gamba Osaka
19.10. 00:00
Kawasaki Frontale
Gamba Osaka
Gamba Osaka
19.10. 00:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Albirex Niigata
19.10. 00:00
Yokohama F. Marinos
Albirex Niigata
Albirex Niigata
19.10. 00:00
Shonan Bellmare
vs.
Sanfrecce Hiroshima
19.10. 00:00
Shonan Bellmare
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
19.10. 00:00
Nagoya Grampus
vs.
Consadole Sapporo
19.10. 00:00
Nagoya Grampus
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
19.10. 00:00
Kyoto Sanga
vs.
Sagan Tosu
19.10. 00:00
Kyoto Sanga
Sagan Tosu
Sagan Tosu
19.10. 00:00
Cerezo Osaka
vs.
Júbilo Iwata
19.10. 00:00
Cerezo Osaka
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
19.10. 00:00
Vissel Kobe
vs.
Tokyo
19.10. 00:00
Vissel Kobe
Tokyo
Tokyo
19.10. 00:00
Kashima Antlers
vs.
Avispa Fukuoka
19.10. 00:00
Kashima Antlers
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
19.10. 00:00
Kashiwa Reysol
vs.
Machida Zelvia
19.10. 00:00
Kashiwa Reysol
Machida Zelvia
Machida Zelvia
19.10. 00:00
Tokyo Verdy
vs.
Urawa Reds
19.10. 00:00
Tokyo Verdy
Urawa Reds
Urawa Reds
3.11. 00:00
Consadole Sapporo
vs.
Cerezo Osaka
3.11. 00:00
Consadole Sapporo
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
3.11. 00:00
Tokyo
vs.
Shonan Bellmare
3.11. 00:00
Tokyo
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
3.11. 00:00
Kawasaki Frontale
vs.
Kashima Antlers
3.11. 00:00
Kawasaki Frontale
Kashima Antlers
Kashima Antlers
3.11. 00:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Urawa Reds
3.11. 00:00
Yokohama F. Marinos
Urawa Reds
Urawa Reds
3.11. 00:00
Albirex Niigata
vs.
Tokyo Verdy
3.11. 00:00
Albirex Niigata
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
3.11. 00:00
Gamba Osaka
vs.
Nagoya Grampus
3.11. 00:00
Gamba Osaka
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
3.11. 00:00
Vissel Kobe
vs.
Júbilo Iwata
3.11. 00:00
Vissel Kobe
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
3.11. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Kyoto Sanga
3.11. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
3.11. 00:00
Avispa Fukuoka
vs.
Kashiwa Reysol
3.11. 00:00
Avispa Fukuoka
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
3.11. 00:00
Sagan Tosu
vs.
Machida Zelvia
3.11. 00:00
Sagan Tosu
Machida Zelvia
Machida Zelvia
9.11. 00:00
Kashima Antlers
vs.
Nagoya Grampus
9.11. 00:00
Kashima Antlers
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
9.11. 00:00
Urawa Reds
vs.
Sanfrecce Hiroshima
9.11. 00:00
Urawa Reds
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
9.11. 00:00
Kashiwa Reysol
vs.
Albirex Niigata
9.11. 00:00
Kashiwa Reysol
Albirex Niigata
Albirex Niigata
9.11. 00:00
Tokyo Verdy
vs.
Vissel Kobe
9.11. 00:00
Tokyo Verdy
Vissel Kobe
Vissel Kobe
9.11. 00:00
Machida Zelvia
vs.
Tokyo
9.11. 00:00
Machida Zelvia
Tokyo
Tokyo
9.11. 00:00
Shonan Bellmare
vs.
Consadole Sapporo
9.11. 00:00
Shonan Bellmare
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
9.11. 00:00
Júbilo Iwata
vs.
Gamba Osaka
9.11. 00:00
Júbilo Iwata
Gamba Osaka
Gamba Osaka
9.11. 00:00
Kyoto Sanga
vs.
Kawasaki Frontale
9.11. 00:00
Kyoto Sanga
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
9.11. 00:00
Cerezo Osaka
vs.
Avispa Fukuoka
9.11. 00:00
Cerezo Osaka
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
9.11. 00:00
Sagan Tosu
vs.
Yokohama F. Marinos
9.11. 00:00
Sagan Tosu
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
30.11. 00:00
Kashiwa Reysol
vs.
Vissel Kobe
30.11. 00:00
Kashiwa Reysol
Vissel Kobe
Vissel Kobe
30.11. 00:00
Tokyo Verdy
vs.
Kawasaki Frontale
30.11. 00:00
Tokyo Verdy
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
30.11. 00:00
Machida Zelvia
vs.
Kyoto Sanga
30.11. 00:00
Machida Zelvia
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
30.11. 00:00
Shonan Bellmare
vs.
Yokohama F. Marinos
30.11. 00:00
Shonan Bellmare
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
30.11. 00:00
Albirex Niigata
vs.
Gamba Osaka
30.11. 00:00
Albirex Niigata
Gamba Osaka
Gamba Osaka
30.11. 00:00
Júbilo Iwata
vs.
Tokyo
30.11. 00:00
Júbilo Iwata
Tokyo
Tokyo
30.11. 00:00
Nagoya Grampus
vs.
Sagan Tosu
30.11. 00:00
Nagoya Grampus
Sagan Tosu
Sagan Tosu
30.11. 00:00
Cerezo Osaka
vs.
Kashima Antlers
30.11. 00:00
Cerezo Osaka
Kashima Antlers
Kashima Antlers
30.11. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
vs.
Consadole Sapporo
30.11. 00:00
Sanfrecce Hiroshima
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
30.11. 00:00
Avispa Fukuoka
vs.
Urawa Reds
30.11. 00:00
Avispa Fukuoka
Urawa Reds
Urawa Reds
8.12. 00:00
Consadole Sapporo
vs.
Kashiwa Reysol
8.12. 00:00
Consadole Sapporo
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
8.12. 00:00
Kashima Antlers
vs.
Machida Zelvia
8.12. 00:00
Kashima Antlers
Machida Zelvia
Machida Zelvia
8.12. 00:00
Urawa Reds
vs.
Albirex Niigata
8.12. 00:00
Urawa Reds
Albirex Niigata
Albirex Niigata
8.12. 00:00
Tokyo
vs.
Cerezo Osaka
8.12. 00:00
Tokyo
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
8.12. 00:00
Kawasaki Frontale
vs.
Avispa Fukuoka
8.12. 00:00
Kawasaki Frontale
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
8.12. 00:00
Yokohama F. Marinos
vs.
Nagoya Grampus
8.12. 00:00
Yokohama F. Marinos
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
8.12. 00:00
Kyoto Sanga
vs.
Tokyo Verdy
8.12. 00:00
Kyoto Sanga
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
8.12. 00:00
Gamba Osaka
vs.
Sanfrecce Hiroshima
8.12. 00:00
Gamba Osaka
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
8.12. 00:00
Vissel Kobe
vs.
Shonan Bellmare
8.12. 00:00
Vissel Kobe
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
8.12. 00:00
Sagan Tosu
vs.
Júbilo Iwata
8.12. 00:00
Sagan Tosu
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
Bảng đầy đủ (Regular Season)
1.
Cerezo Osaka
10
5
4
1
15:9
6
19
1.
Cerezo Osaka
19
15:9
10
2.
Machida Zelvia
10
6
1
3
13:10
3
19
2.
Machida Zelvia
19
13:10
10
3.
Sanfrecce Hiroshima
9
4
5
0
14:5
9
17
3.
Sanfrecce Hiroshima
17
14:5
9
4.
Vissel Kobe
10
5
2
3
14:7
7
17
4.
Vissel Kobe
17
14:7
10
5.
Nagoya Grampus
9
5
1
3
9:8
1
16
5.
Nagoya Grampus
16
9:8
9
6.
Yokohama F. Marinos
9
4
3
2
14:11
3
15
6.
Yokohama F. Marinos
15
14:11
9
7.
Tokyo
10
4
3
3
17:15
2
15
7.
Tokyo
15
17:15
10
8.
Gamba Osaka
9
4
3
2
8:7
1
15
8.
Gamba Osaka
15
8:7
9
9.
Júbilo Iwata
10
4
1
5
15:13
2
13
9.
Júbilo Iwata
13
15:13
10
10.
Kashiwa Reysol
8
3
4
1
7:6
1
13
10.
Kashiwa Reysol
13
7:6
8
11.
Kashima Antlers
9
4
1
4
10:10
0
13
11.
Kashima Antlers
13
10:10
9
12.
Albirex Niigata
10
3
3
4
9:12
-3
12
12.
Albirex Niigata
12
9:12
10
13.
Urawa Reds
9
3
2
4
12:12
0
11
13.
Urawa Reds
11
12:12
9
14.
Avispa Fukuoka
9
2
5
2
8:9
-1
11
14.
Avispa Fukuoka
11
8:9
9
15.
Tokyo Verdy
9
1
6
2
12:13
-1
9
15.
Tokyo Verdy
9
12:13
9
16.
Kyoto Sanga
10
2
3
5
8:13
-5
9
16.
Kyoto Sanga
9
8:13
10
17.
Kawasaki Frontale
9
2
2
5
10:11
-1
8
17.
Kawasaki Frontale
8
10:11
9
18.
Shonan Bellmare
10
1
4
5
14:20
-6
7
18.
Shonan Bellmare
7
14:20
10
19.
Sagan Tosu
9
2
1
6
11:18
-7
7
19.
Sagan Tosu
7
11:18
9
20.
Consadole Sapporo
10
1
4
5
9:20
-11
7
20.
Consadole Sapporo
7
9:20
10
Cảm nhận trận đấu J-League
10. Lượt
27.4. 06:00
Cerezo Osaka
2:2 (1-1)
Yokohama F. Marinos
27.4.
06:00
06:00
Cerezo Osaka
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
2
2
2
27.4. 05:00
Vissel Kobe
0:1 (0-0)
Kyoto Sanga
27.4.
05:00
05:00
Vissel Kobe
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
0
1
1
27.4. 05:00
Albirex Niigata
1:3 (0-1)
Tokyo
27.4.
05:00
05:00
Albirex Niigata
Tokyo
Tokyo
1
3
3
27.4. 05:00
Júbilo Iwata
2:0 (0-0)
Machida Zelvia
27.4.
05:00
05:00
Júbilo Iwata
Machida Zelvia
Machida Zelvia
2
0
0
27.4. 04:00
Consadole Sapporo
3:3 (2-0)
Shonan Bellmare
27.4.
04:00
04:00
Consadole Sapporo
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
3
3
3
9. Lượt
21.4. 06:00
Nagoya Grampus
2:1 (0-0)
Cerezo Osaka
21.4.
06:00
06:00
Nagoya Grampus
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
2
1
1
21.4. 06:00
Tokyo
1:2 (1-2)
Machida Zelvia
21.4.
06:00
06:00
Tokyo
Machida Zelvia
Machida Zelvia
1
2
2
20.4. 07:00
Kawasaki Frontale
0:0 (0-0)
Tokyo Verdy
20.4.
07:00
07:00
Kawasaki Frontale
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
0
0
0
20.4. 07:00
Urawa Reds
0:1 (0-0)
Gamba Osaka
20.4.
07:00
07:00
Urawa Reds
Gamba Osaka
Gamba Osaka
0
1
1
20.4. 06:00
Avispa Fukuoka
2:2 (0-1)
Júbilo Iwata
20.4.
06:00
06:00
Avispa Fukuoka
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
2
2
2
20.4. 06:00
Shonan Bellmare
0:1 (0-0)
Vissel Kobe
20.4.
06:00
06:00
Shonan Bellmare
Vissel Kobe
Vissel Kobe
0
1
1
20.4. 05:00
Sagan Tosu
4:2 (2-1)
Kashima Antlers
20.4.
05:00
05:00
Sagan Tosu
Kashima Antlers
Kashima Antlers
4
2
2
20.4. 05:00
Kyoto Sanga
0:1 (0-0)
Albirex Niigata
20.4.
05:00
05:00
Kyoto Sanga
Albirex Niigata
Albirex Niigata
0
1
1
20.4. 05:00
Consadole Sapporo
1:1 (1-0)
Sanfrecce Hiroshima
20.4.
05:00
05:00
Consadole Sapporo
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
1
1
1
14.4. 06:00
Gamba Osaka
2:1 (1-1)
Sagan Tosu
14.4.
06:00
06:00
Gamba Osaka
Sagan Tosu
Sagan Tosu
2
1
1
13.4. 07:00
Tokyo Verdy
2:2 (2-0)
Tokyo
13.4.
07:00
07:00
Tokyo Verdy
Tokyo
Tokyo
2
2
2
13.4. 06:00
Cerezo Osaka
1:0 (0-0)
Kawasaki Frontale
13.4.
06:00
06:00
Cerezo Osaka
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
1
0
0
13.4. 06:00
Machida Zelvia
1:2 (0-1)
Vissel Kobe
13.4.
06:00
06:00
Machida Zelvia
Vissel Kobe
Vissel Kobe
1
2
2
13.4. 06:00
Kashima Antlers
1:0 (0-0)
Kyoto Sanga
13.4.
06:00
06:00
Kashima Antlers
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
1
0
0
13.4. 05:00
Yokohama F. Marinos
2:2 (1-1)
Shonan Bellmare
13.4.
05:00
05:00
Yokohama F. Marinos
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
2
2
2
13.4. 05:00
Avispa Fukuoka
1:1 (1-1)
Sanfrecce Hiroshima
13.4.
05:00
05:00
Avispa Fukuoka
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
1
1
1
13.4. 05:00
Júbilo Iwata
0:1 (0-1)
Nagoya Grampus
13.4.
05:00
05:00
Júbilo Iwata
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
0
1
1
13.4. 05:00
Albirex Niigata
1:1 (0-1)
Consadole Sapporo
13.4.
05:00
05:00
Albirex Niigata
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
1
1
1
12.4. 10:00
Kashiwa Reysol
1:0 (0-0)
Urawa Reds
12.4.
10:00
10:00
Kashiwa Reysol
Urawa Reds
Urawa Reds
1
0
0
10.4. 10:00
Yokohama F. Marinos
2:0 (0-0)
Gamba Osaka
10.4.
10:00
10:00
Yokohama F. Marinos
Gamba Osaka
Gamba Osaka
2
0
0
7.4. 08:00
Tokyo
2:0 (0-0)
Kashima Antlers
7.4.
08:00
08:00
Tokyo
Kashima Antlers
Kashima Antlers
2
0
0
7.4. 06:00
Kawasaki Frontale
0:1 (0-1)
Machida Zelvia
7.4.
06:00
06:00
Kawasaki Frontale
Machida Zelvia
Machida Zelvia
0
1
1
7.4. 06:00
Nagoya Grampus
0:0 (0-0)
Avispa Fukuoka
7.4.
06:00
06:00
Nagoya Grampus
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
0
0
0
7.4. 06:00
Urawa Reds
3:0 (1-0)
Sagan Tosu
7.4.
06:00
06:00
Urawa Reds
Sagan Tosu
Sagan Tosu
3
0
0
7.4. 05:00
Sanfrecce Hiroshima
2:0 (0-0)
Shonan Bellmare
7.4.
05:00
05:00
Sanfrecce Hiroshima
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
2
0
0
7.4. 05:00
Kyoto Sanga
0:3 (0-0)
Júbilo Iwata
7.4.
05:00
05:00
Kyoto Sanga
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
0
3
3
7.4. 05:00
Vissel Kobe
1:2 (0-0)
Yokohama F. Marinos
7.4.
05:00
05:00
Vissel Kobe
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
1
2
2
7.4. 05:00
Albirex Niigata
0:1 (0-0)
Cerezo Osaka
7.4.
05:00
05:00
Albirex Niigata
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
0
1
1
7.4. 04:00
Tokyo Verdy
1:1 (1-0)
Kashiwa Reysol
7.4.
04:00
04:00
Tokyo Verdy
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
1
1
1
6.4. 05:00
Consadole Sapporo
1:0 (0-0)
Gamba Osaka
6.4.
05:00
05:00
Consadole Sapporo
Gamba Osaka
Gamba Osaka
1
0
0
3.4. 10:30
Tokyo
2:1 (0-1)
Urawa Reds
3.4.
10:30
10:30
Tokyo
Urawa Reds
Urawa Reds
2
1
1
3.4. 10:30
Consadole Sapporo
1:2 (1-0)
Nagoya Grampus
3.4.
10:30
10:30
Consadole Sapporo
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
1
2
2
3.4. 10:00
Kashiwa Reysol
1:1 (1-1)
Cerezo Osaka
3.4.
10:00
10:00
Kashiwa Reysol
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
1
1
1
3.4. 10:00
Sagan Tosu
0:0 (0-0)
Vissel Kobe
3.4.
10:00
10:00
Sagan Tosu
Vissel Kobe
Vissel Kobe
0
0
0
3.4. 10:00
Avispa Fukuoka
1:0 (0-0)
Kashima Antlers
3.4.
10:00
10:00
Avispa Fukuoka
Kashima Antlers
Kashima Antlers
1
0
0
3.4. 10:00
Shonan Bellmare
1:2 (1-0)
Tokyo Verdy
3.4.
10:00
10:00
Shonan Bellmare
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
1
2
2
3.4. 10:00
Machida Zelvia
1:2 (0-1)
Sanfrecce Hiroshima
3.4.
10:00
10:00
Machida Zelvia
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
1
2
2
3.4. 10:00
Yokohama F. Marinos
0:0 (0-0)
Kawasaki Frontale
3.4.
10:00
10:00
Yokohama F. Marinos
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
0
0
0
3.4. 10:00
Gamba Osaka
0:0 (0-0)
Kyoto Sanga
3.4.
10:00
10:00
Gamba Osaka
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
0
0
0
3.4. 10:00
Júbilo Iwata
2:0 (0-0)
Albirex Niigata
3.4.
10:00
10:00
Júbilo Iwata
Albirex Niigata
Albirex Niigata
2
0
0
30.3. 07:00
Nagoya Grampus
2:1 (0-0)
Yokohama F. Marinos
30.3.
07:00
07:00
Nagoya Grampus
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
2
1
1
30.3. 07:00
Cerezo Osaka
2:0 (0-0)
Shonan Bellmare
30.3.
07:00
07:00
Cerezo Osaka
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
2
0
0
30.3. 06:00
Machida Zelvia
3:1 (1-1)
Sagan Tosu
30.3.
06:00
06:00
Machida Zelvia
Sagan Tosu
Sagan Tosu
3
1
1
30.3. 06:00
Kashima Antlers
1:0 (1-0)
Júbilo Iwata
30.3.
06:00
06:00
Kashima Antlers
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
1
0
0
30.3. 06:00
Kawasaki Frontale
3:0 (1-0)
Tokyo
30.3.
06:00
06:00
Kawasaki Frontale
Tokyo
Tokyo
3
0
0
30.3. 06:00
Urawa Reds
2:1 (0-1)
Avispa Fukuoka
30.3.
06:00
06:00
Urawa Reds
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
2
1
1
30.3. 05:00
Albirex Niigata
1:1 (0-1)
Kashiwa Reysol
30.3.
05:00
05:00
Albirex Niigata
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
1
1
1
30.3. 05:00
Vissel Kobe
6:1 (3-0)
Consadole Sapporo
30.3.
05:00
05:00
Vissel Kobe
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
6
1
1
30.3. 04:00
Sanfrecce Hiroshima
1:1 (0-0)
Gamba Osaka
30.3.
04:00
04:00
Sanfrecce Hiroshima
Gamba Osaka
Gamba Osaka
1
1
1
29.3. 10:00
Tokyo Verdy
2:2 (0-2)
Kyoto Sanga
29.3.
10:00
10:00
Tokyo Verdy
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
2
2
2
17.3. 06:00
Kashima Antlers
2:1 (0-1)
Kawasaki Frontale
17.3.
06:00
06:00
Kashima Antlers
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
2
1
1
17.3. 06:00
Shonan Bellmare
4:4 (2-1)
Urawa Reds
17.3.
06:00
06:00
Shonan Bellmare
Urawa Reds
Urawa Reds
4
4
4
17.3. 05:00
Kyoto Sanga
2:3 (2-2)
Yokohama F. Marinos
17.3.
05:00
05:00
Kyoto Sanga
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
2
3
3
16.3. 07:00
Tokyo Verdy
2:2 (1-1)
Albirex Niigata
16.3.
07:00
07:00
Tokyo Verdy
Albirex Niigata
Albirex Niigata
2
2
2
16.3. 06:00
Gamba Osaka
2:1 (1-0)
Júbilo Iwata
16.3.
06:00
06:00
Gamba Osaka
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
2
1
1
16.3. 06:00
Kashiwa Reysol
0:2 (0-1)
Nagoya Grampus
16.3.
06:00
06:00
Kashiwa Reysol
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
0
2
2
16.3. 06:00
Sagan Tosu
0:2 (0-0)
Cerezo Osaka
16.3.
06:00
06:00
Sagan Tosu
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
0
2
2
16.3. 05:00
Consadole Sapporo
1:2 (0-0)
Machida Zelvia
16.3.
05:00
05:00
Consadole Sapporo
Machida Zelvia
Machida Zelvia
1
2
2
16.3. 05:00
Vissel Kobe
0:0 (0-0)
Sanfrecce Hiroshima
16.3.
05:00
05:00
Vissel Kobe
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
0
0
0
16.3. 04:00
Avispa Fukuoka
1:3 (0-2)
Tokyo
16.3.
04:00
04:00
Avispa Fukuoka
Tokyo
Tokyo
1
3
3
10.3. 04:05
Consadole Sapporo
0:1 (0-1)
Urawa Reds
10.3.
04:05
04:05
Consadole Sapporo
Urawa Reds
Urawa Reds
0
1
1
9.3. 07:00
Cerezo Osaka
2:1 (1-0)
Tokyo Verdy
9.3.
07:00
07:00
Cerezo Osaka
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
2
1
1
9.3. 07:00
Tokyo
1:2 (0-0)
Vissel Kobe
9.3.
07:00
07:00
Tokyo
Vissel Kobe
Vissel Kobe
1
2
2
9.3. 07:00
Kawasaki Frontale
0:1 (0-0)
Kyoto Sanga
9.3.
07:00
07:00
Kawasaki Frontale
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
0
1
1
9.3. 06:00
Sanfrecce Hiroshima
4:0 (2-0)
Sagan Tosu
9.3.
06:00
06:00
Sanfrecce Hiroshima
Sagan Tosu
Sagan Tosu
4
0
0
9.3. 06:00
Avispa Fukuoka
1:1 (1-1)
Shonan Bellmare
9.3.
06:00
06:00
Avispa Fukuoka
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
1
1
1
9.3. 05:00
Júbilo Iwata
0:1 (0-1)
Kashiwa Reysol
9.3.
05:00
05:00
Júbilo Iwata
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
0
1
1
9.3. 05:00
Albirex Niigata
1:0 (0-0)
Nagoya Grampus
9.3.
05:00
05:00
Albirex Niigata
Nagoya Grampus
Nagoya Grampus
1
0
0
9.3. 05:00
Machida Zelvia
1:0 (1-0)
Kashima Antlers
9.3.
05:00
05:00
Machida Zelvia
Kashima Antlers
Kashima Antlers
1
0
0
3.3. 07:00
Urawa Reds
1:1 (0-1)
Tokyo Verdy
3.3.
07:00
07:00
Urawa Reds
Tokyo Verdy
Tokyo Verdy
1
1
1
2.3. 06:00
Gamba Osaka
1:0 (0-0)
Albirex Niigata
2.3.
06:00
06:00
Gamba Osaka
Albirex Niigata
Albirex Niigata
1
0
0
2.3. 06:00
Tokyo
1:1 (0-0)
Sanfrecce Hiroshima
2.3.
06:00
06:00
Tokyo
Sanfrecce Hiroshima
Sanfrecce Hiroshima
1
1
1
2.3. 06:00
Kashima Antlers
1:1 (0-0)
Cerezo Osaka
2.3.
06:00
06:00
Kashima Antlers
Cerezo Osaka
Cerezo Osaka
1
1
1
2.3. 05:00
Nagoya Grampus
0:1 (0-1)
Machida Zelvia
2.3.
05:00
05:00
Nagoya Grampus
Machida Zelvia
Machida Zelvia
0
1
1
2.3. 05:00
Sagan Tosu
4:0 (1-0)
Consadole Sapporo
2.3.
05:00
05:00
Sagan Tosu
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
4
0
0
2.3. 05:00
Kyoto Sanga
1:2 (1-1)
Shonan Bellmare
2.3.
05:00
05:00
Kyoto Sanga
Shonan Bellmare
Shonan Bellmare
1
2
2
2.3. 04:00
Vissel Kobe
0:1 (0-0)
Kashiwa Reysol
2.3.
04:00
04:00
Vissel Kobe
Kashiwa Reysol
Kashiwa Reysol
0
1
1
1.3. 10:00
Kawasaki Frontale
4:5 (1-3)
Júbilo Iwata
1.3.
10:00
10:00
Kawasaki Frontale
Júbilo Iwata
Júbilo Iwata
4
5
5
1.3. 10:00
Yokohama F. Marinos
0:1 (0-0)
Avispa Fukuoka
1.3.
10:00
10:00
Yokohama F. Marinos
Avispa Fukuoka
Avispa Fukuoka
0
1
1
25.2. 05:00
Kashiwa Reysol
1:1 (0-0)
Kyoto Sanga
25.2.
05:00
05:00
Kashiwa Reysol
Kyoto Sanga
Kyoto Sanga
1
1
1
25.2. 05:00
Tokyo Verdy
1:2 (1-0)
Yokohama F. Marinos
25.2.
05:00
05:00
Tokyo Verdy
Yokohama F. Marinos
Yokohama F. Marinos
1
2
2
24.2. 06:00
Cerezo Osaka
2:2 (1-1)
Tokyo
24.2.
06:00
06:00
Cerezo Osaka
Tokyo
Tokyo
2
2
2
24.2. 06:00
Machida Zelvia
1:1 (1-0)
Gamba Osaka
24.2.
06:00
06:00
Machida Zelvia
Gamba Osaka
Gamba Osaka
1
1
1
24.2. 06:00
Shonan Bellmare
1:2 (1-1)
Kawasaki Frontale
24.2.
06:00
06:00
Shonan Bellmare
Kawasaki Frontale
Kawasaki Frontale
1
2
2
24.2. 05:00
Sagan Tosu
1:2 (1-1)
Albirex Niigata
24.2.
05:00
05:00
Sagan Tosu
Albirex Niigata
Albirex Niigata
1
2
2
24.2. 05:00
Avispa Fukuoka
0:0 (0-0)
Consadole Sapporo
24.2.
05:00
05:00
Avispa Fukuoka
Consadole Sapporo
Consadole Sapporo
0
0
0
24.2. 04:00
Júbilo Iwata
0:2 (0-1)
Vissel Kobe
24.2.
04:00
04:00
Júbilo Iwata
Vissel Kobe
Vissel Kobe
0
2
2
23.2. 09:00
Nagoya Grampus
0:3 (0-1)
Kashima Antlers
23.2.
09:00
09:00
Nagoya Grampus
Kashima Antlers
Kashima Antlers
0
3
3
23.2. 05:00
Sanfrecce Hiroshima
2:0 (1-0)
Urawa Reds
23.2.
05:00
05:00
Sanfrecce Hiroshima
Urawa Reds
Urawa Reds
2
0
0